Bajaji inauzwa iko DSM

Bajaji inauzwa iko DSM

nkulumba

Member
Joined
Nov 14, 2013
Posts
18
Reaction score
1
Bajaji ni ya rangi nyeusi, four stroke,taa mbili za mbele na iko kwenye hali nzuri,atakayehitaji na yuko serious apige au sms namba 0714946071
 

Attachments

  • 1394994625371.jpg
    1394994625371.jpg
    104.1 KB · Views: 169
Picha nyingine hiyo.
 

Attachments

  • 1394994768095.jpg
    1394994768095.jpg
    115 KB · Views: 165
Ukiwa tayari nitumie sms kwa kutumia namba hiyo au ni inbox Jf bila shaka tutaelewana vizuri.

Khaaaaa we vp, hujui biashara kabisa! Unategemea watu wote wakuulize bei utawwz kwl! Heb weka bei mtu akikutafuta ndo muelewano na sio umtel!
 
Nahitaji mtu serious,bei ni 2million fixed,haina dalali hiyo ni yangu mwenyewe.
 
Ukiwa tayari nitumie sms kwa kutumia namba hiyo au ni inbox Jf bila shaka tutaelewana vizuri.

Ndo mara yako ya kwanza kufanya biashara?
kwa hiyo mtu anavyokupgia/sms hiyo gharama ya vocha uutairudisha?
fanya biashara ki-diigital bana, Sh 1000 ya vocha ina-count mzee kumbuka imetafutwa kama zilivyoafutwa nyingine!

namaliza kwa kusema weka bei!
 
Back
Top Bottom