J John Gelas Senior Member Joined Apr 25, 2012 Posts 168 Reaction score 7 Jan 14, 2015 #1 Hi!bajaj inauzwa iko katika hali nzur sana bei inaanzia 4mil nauza coz nataka nifungue biashara nyingne kiufup aina tatzo pia kuusu punguzo tutaongea pm me or call 0719474102 uione wasap
Hi!bajaj inauzwa iko katika hali nzur sana bei inaanzia 4mil nauza coz nataka nifungue biashara nyingne kiufup aina tatzo pia kuusu punguzo tutaongea pm me or call 0719474102 uione wasap
mfawidhi JF-Expert Member Joined Nov 11, 2014 Posts 248 Reaction score 268 Jan 14, 2015 #2 Mara ngapi mnaambiwa mkipost tangazo muweke na picha?
General8 JF-Expert Member Joined Jul 28, 2013 Posts 996 Reaction score 863 Jan 14, 2015 #3 Asante sana kwa kunisaidia maneno mfawidhi said: Mara ngapi mnaambiwa mkipost tangazo muweke na picha? Click to expand...
Asante sana kwa kunisaidia maneno mfawidhi said: Mara ngapi mnaambiwa mkipost tangazo muweke na picha? Click to expand...
J John Gelas Senior Member Joined Apr 25, 2012 Posts 168 Reaction score 7 Jan 14, 2015 Thread starter #4 General8 said: Asante sana kwa kunisaidia maneno Click to expand... Simu nyingne znazingua na maswala ya network yako chini ebu njoo wasap nkuoneshe mkuu 0719474102
General8 said: Asante sana kwa kunisaidia maneno Click to expand... Simu nyingne znazingua na maswala ya network yako chini ebu njoo wasap nkuoneshe mkuu 0719474102