Baiskeli Zinatolewa – Huu Ni Upendo au Kampeni Ya Mapema?

Baiskeli Zinatolewa – Huu Ni Upendo au Kampeni Ya Mapema?

888I

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2024
Posts
472
Reaction score
581
Kwa sasa, tumeanza kuona picha nyingi mitandaoni zikionyesha baiskeli zenye nembo na rangi za CCM zikigawiwa kwa mabalozi na wajumbe wa chama.

Wapo wanaosema ni zawadi za kawaida.
Wapo wanaosema ni motisha.
Lakini mimi nauliza:
Je, hii ni zawadi ya kazi nzuri, au ni kampeni iliyotangulia kabla ya ratiba?
Kwa sababu:
Zawadi hizi hazitolewi kila mwaka.
Hazijaelezewa bajeti yake wala zimetoka wapi.
Hazijawahi kutolewa bila kuwa karibu na msimu wa uchaguzi.
Wajumbe, niulize kwa sauti ya kiungwana:
Hii ndio "nafasi ya kula" mkiamini kuwa mmefanya kazi?
Mbona huwa mnakumbukwa miezi michache kabla ya uchaguzi?
Kama hizi baiskeli ni zawadi halali zingeweza kutolewa 2023, au hata 2022.
Lakini zinaingia 2025 kwa kasi ya kampeni yenye nembo ya “#KaziIendelee”.
Tafakari:
Tusiitwe mashahidi wa rushwa ya kimyakimya.
Tusiwe sehemu ya kulishwa tu halafu tukatumiwa kama nguzo ya kuhalalisha ushindi usio wa haki.
Zawadi isiyo na uwazi inazua mashaka.
Zawadi yenye nembo wakati wa uchaguzi, haijakaa sawa.
📌 #BaiskeliSiTuzo
📌 #KampeniMapema
📌 #WatuWanatazama
 

Attachments

  • FB_IMG_1750324830435.jpg
    FB_IMG_1750324830435.jpg
    83.3 KB · Views: 30
na bado kuna mzigo wa chupi na brazia maneeneeer wadanganyika mnaliwa tacle kwa miaka mitano then mbwa mmoja anakuja kuwaletea kyupi na mnakubali paka shume nyie
 
Kwa sasa, tumeanza kuona picha nyingi mitandaoni zikionyesha baiskeli zenye nembo na rangi za CCM zikigawiwa kwa mabalozi na wajumbe wa chama.

Wapo wanaosema ni zawadi za kawaida.
Wapo wanaosema ni motisha.
Lakini mimi nauliza:

Kwa sababu:
Zawadi hizi hazitolewi kila mwaka.
Hazijaelezewa bajeti yake wala zimetoka wapi.
Hazijawahi kutolewa bila kuwa karibu na msimu wa uchaguzi.
Wajumbe, niulize kwa sauti ya kiungwana:

Mbona huwa mnakumbukwa miezi michache kabla ya uchaguzi?
Kama hizi baiskeli ni zawadi halali zingeweza kutolewa 2023, au hata 2022.
Lakini zinaingia 2025 kwa kasi ya kampeni yenye nembo ya “#KaziIendelee”.
Tafakari:
Tusiitwe mashahidi wa rushwa ya kimyakimya.
Tusiwe sehemu ya kulishwa tu halafu tukatumiwa kama nguzo ya kuhalalisha ushindi usio wa haki.

Zawadi yenye nembo wakati wa uchaguzi, haijakaa sawa.
📌 #BaiskeliSiTuzo
📌 #KampeniMapema
📌 #WatuWanatazama
hayo ndio matumizi sahihi ya matumizi ya ruzuku kwa chama cha siasa gentleman na si vinginevyo 🐒
 
Back
Top Bottom