katoto kazuri
JF-Expert Member
- Feb 10, 2018
- 6,126
- 5,761
Before marriage nilikutana na mtu ni ameshiba nikasema leo lazima nilewe japo nisisikie mapigo nikawa mawazoni .Wanawake wengi wakifikia miaka 30+ hupenda sana tendo na kuridhishwa ipasavyo. Sasa kwa baharia kama hatakuwa na nguvu za kutosha lazima kutakuwepo na migogoro au migongano isiyokuwa ya lazima. Mfano bibie atataka apewe saba sasa wewe uwezo wako ni kimoja baada ya masaa 12, hapo ni lazima dharau na kuchepuka kuwepo. Au bibie atataka akunjwe hivi, wakati huo wewe hiyo pumzi huna.
Mbaya zaidi wakati wewe umemaliza, mwenzako anakuambia bado yeye anataka...huku ukiangalia mpini ulishalegea. Hiyo ni fedheha sana wakuu. Tujitahidi kutunza mipini yetu na kuimarisha afya zetu wakati tukiwa vijana ili tuwafurahishe wapenzi wetu huko ukubwani na uzeeni.
unauchukua unauweka kabatini.Unatunzwa vipi ?
Unatakiwa ufanyiwe majaribio tu pale unapotaka kuingia vitaniMzee baba mpini lazima ufanyiwe majaribio ndio utajua mpini wako una hali gani
Aiwezekani mkuu mimi enzi nipo chuo nilikuwa nautumia sana mpini wangu kwa siku natoka na bao naneUnatakiwa ufanyiwe majaribio tu pale unapotaka kuingia vitani
ha ha ha ha sasa huo sio uzalendo,fanyia majaribio kwanza;ukiingia ndoani medani zote unakuwa umeshinda.
Yaani mrembo kama Ledada tumwache juujuu tu jamani!!!??
ha ha ha kwa nini mkuu?Kuna nyuzi balaa
Ungemsaidia kuiamsha,angalau amalizie nusu mechiBefore marriage nilikutana na mtu ni ameshiba nikasema leo lazima nilewe japo nisisikie mapigo nikawa mawazoni .
Nimechi ya big show na katoto kazuri sasa nikawa napiga tu tungi tena mechi hiyo nimeridhia basi mpendwa kila kitu was amazing ila kimoja tu ni mpini.
Kimoja tu kalala unamuamsha haamki.
Nguvu yote kumbe hewa yupo nimeshamaliza 🙄🙄 nikakaa nikaona ngoja nilale .
Sasa hivi ufanisi ni uleule au umepungua?Aiwezekani mkuu mimi enzi nipo chuo nilikuwa nautumia sana mpini wangu kwa siku natoka na bao nane
Moto ule ule mkuu aina kulembaSasa hivi ufanisi ni uleule au umepungua?
ha ha ha kuna umri utafikia itakuwa inazimazima kama hutojinusuru sasaMoto ule ule mkuu aina kulemba
Noted mkuu ngoja nichukue ushauri wako niponguze kasi nianze kupunguza matumizi ya mpini wanguha ha ha kuna umri utafikia itakuwa inazimazima kama hutojinusuru sasa
ha ha ha hame huwa nawaambiaga skirt "hakuna mboo ya mchezo mchezo hapa"
Usiifiche mkuu mana hizo nanii zikijaa huwa zinatabia za kurudi nyuma sasa zikirudi nyuma ni hatar so tumia mpini wakoNitaificha ndani hadi nikiona muda umewadia..
Life is miles away from sex.
Eeeh unasema?Huko ndo kuupa nguvu sasa ni kama kegel exercises vile
Dr. Vipi huko hosptl unakula tuTafuta mwanamke mwenye miaka kuanzia 30----48 kwaufupi Lidada kama sio limama kutegemea na umri wako.
Alafu mkaze kwelikweli akojoeeee .
Utanipa mrejesho, huwa wananata kama Sumaku.Ndio maana, vibinti chini ya 28 hapo, kanaweza kukuacha kimasihara hata kama ulikua unakagonga vipi, hata kama ulikua unakesha , kanakuachaaaaaaa peeeeeeee asubuhi kweupe .. unajua kwann???
Kwao Ngono sio sehem ya kuridhikaa ni vinafanya ili mradi vihesabu, leo nmefanya, leo kanifanya kanipa hela, leo fulani HB kanifanya , leo n.k n.k. yaan unaweza kukatia leoo, kesho ukatatia keshoo,yaan hata kila siku ili mradi tu kakija anaondoka nakitu.
Unajua kadiri mwanamke anvyokua mkubwa wa Umri, kuna mabadiliko ya kimwili na homoni anayopitia, nandio yanawafanya wanakua na K tamuuuuuuuuuu zaidi ya Asali.
Tafuta mwanamke anayekaribia Ukomo wa Hedhi yake yaan 45 ---49 pigaaaaaa K yake , Utajikuta unakaaacha kale kademu kako ka Chuo.
Kikao kijacho cha mabaharia nitaleta mswaada binafsi kupitisha huu utafiti wangu kuwa sheria kamili.Mkuu nakubali kumbe ww ni master plan aiseeeeh,,
Hii degree ya kuwasoma hawa viumbe kiukweli umeiva[emoji3],,
Mabaharia tunakuunga mkono aiseh,, hapo ulipo agiza naja lipa,,
Japo uliyoongea umewachoma sana[emoji3],