Baharia nimeambulia period gheto

Baharia nimeambulia period gheto

Kama akiridhia piga na period yake hata bao moja la ushindi; hasa kama ni manzi mpya.

Baharia, haahirishi mechi, hasa hizi za msimu wa baridi.
Kikao kijacho, faini yako ipo pale pale.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha! Kweli lazima uvae ujasiri hapo ukichukulia umesafiri au umetuma nauli.Mimi mwaka jana nilisafiri na nilikutana na Mtu akiwa hivyo sema yeye alisema zinaishilizia so ukiweza kula.Nilikula kibishi maana ningelaza damu ningeambulia patupu.Hapo ni kutafuta ndomu halafu unakula mzigo hivyo hivyo.
 
Unachukua ndom na unakula mzigo kama kawaida...
 
Kwem jaman mabaharia wenzangu Zero IQ njoo hapa

Jana manzi kaja nini mixer kuchezeana sebuleni nikawa natafuta mbinu ya kumchomoa nimpeleke magheto

Mungu si adhuman deal done ila kufika mixer kihindi nikachomoa zote ikabk taiti ntkak kuchomoa ikasikika sauti niko period uwiii kichwa cha chini kikafaaa ..

JE MABAHARIA HII HALI IKITOKEA MNAFANYAJE NIPENI UZOEFU WENU

UZI UKEKAMILIKA[emoji108]

Sent using Jamii Forums mobile app
Ah wee unagegeda tuu kama kashakula mihela yako
 
Back
Top Bottom