Baharia nimeambulia period gheto

Baharia nimeambulia period gheto

painboy

Senior Member
Joined
Dec 27, 2019
Posts
110
Reaction score
51
Kwem jaman mabaharia wenzangu Zero IQ njoo hapa

Jana manzi kaja nini mixer kuchezeana sebuleni nikawa natafuta mbinu ya kumchomoa nimpeleke magheto

Mungu si adhuman deal done ila kufika mixer kihindi nikachomoa zote ikabk taiti ntkak kuchomoa ikasikika sauti niko period uwiii kichwa cha chini kikafaaa ..

JE MABAHARIA HII HALI IKITOKEA MNAFANYAJE NIPENI UZOEFU WENU

UZI UKEKAMILIKA[emoji108]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwem jaman mabaharia wenzangu Zero IQ njoo hapa

Jana manzi kaja nini mixer kuchezeana sebuleni nikawa natafuta mbinu ya kumchomoa nimpeleke magheto

Mungu si adhuman deal done ila kufika mixer kihindi nikachomoa zote ikabk taiti ntkak kuchomoa ikasikika sauti niko period uwiii kichwa cha chini kikafaaa ..

JE MABAHARIA HII HALI IKITOKEA MNAFANYAJE NIPENI UZOEFU WENU

UZI UKEKAMILIKA[emoji108]

Sent using Jamii Forums mobile app
Ukiona demu kaja gheto na yuko period ujue yuko safe mabaharia bado hawajamuotea kumpa mimba,

We chapaaaa tena chapa kwa nguvu ya mkwezi huwa inakuwa Tamu sana kipindi hicho.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom