Bado siku 7 Kupiga Kura, unaona nini mbele?

Bado siku 7 Kupiga Kura, unaona nini mbele?

Naona Lowassa akishinda lakini CCM watatumia fitina zote kulazimisha
 
Naona haki haitatendeka vyombo vya dola kuwa save fisiem. Naomba uchaguzi upite kwa amani na uhuru
 
Naona magufuli atavyotangazwa ameshinda ilhali mshindi halali atakuwa lowasa
 
Kizzy wizzy, nadhani ulimaanisha azma badala ya adhma. Pili, mbeleni ni sehemu za siri. Nadhani ulitaka kumaanisha siku za mbele, siku zijazo au siku za usoni. Mbeleni ni sehemu za siri!
 
Naona nchi inakombolewa..!!! Kutoka mikononi mwa wakoloni weusi..!!!

Naona watu watalipuka kwa vilio vya FURAHA KUU, kama Yesu karudi kuwakomboa..!!!

Naona Lowassa, UKAWA wameshinda kwa kiasi kikubwa zaidi ya 75%...!!!! CCM wanalilia, na kutupiana Lowassa...!!!
 
Nauona UGOMVI MKUBWA KUTOKEA kati ya serikali na wananchi ikiwa haki itakiukwa.
 
Someni.Methal 18:18 hakikisha unapiga kura,ahadi ni wajibu wa kila mgombea.Tumwombe sana Mungu.kwani tunaitaji neema ya Mungu kwenye uchaguzi hu
 
Back
Top Bottom