Magidu Member Joined Oct 18, 2022 Posts 52 Reaction score 87 Nov 14, 2022 #1 Nawasalimu, Rafiki yangu ni mwalimu ambaye yupo kazini. Alienda kujiendeleza kimasomo kwa kusoma degree tajwa hapo juu. Amehitimu mwaka jana hivyo anaomba kufahamu ni eneo gani anaweza kumwomba mkurugenzi ili abadilishiwe kazi nje ya ualimu?
Nawasalimu, Rafiki yangu ni mwalimu ambaye yupo kazini. Alienda kujiendeleza kimasomo kwa kusoma degree tajwa hapo juu. Amehitimu mwaka jana hivyo anaomba kufahamu ni eneo gani anaweza kumwomba mkurugenzi ili abadilishiwe kazi nje ya ualimu?
Elly official JF-Expert Member Joined Sep 16, 2018 Posts 767 Reaction score 1,038 Nov 14, 2022 #2 Kuwa mwl wa chuo maendeleo ya jamii
Magidu Member Joined Oct 18, 2022 Posts 52 Reaction score 87 Nov 14, 2022 Thread starter #3 Elly official said: Kuwa mwl wa chuo maendeleo ya jamii Click to expand... Changamoto hivi vyuo havipo kila wilaya. Hapa anatakiwa aombe kwa nan cz inaweza iwe nje ya mamlaka ya DED
Elly official said: Kuwa mwl wa chuo maendeleo ya jamii Click to expand... Changamoto hivi vyuo havipo kila wilaya. Hapa anatakiwa aombe kwa nan cz inaweza iwe nje ya mamlaka ya DED
Dorome JF-Expert Member Joined Nov 11, 2021 Posts 400 Reaction score 753 Dec 4, 2022 #4 Mwambie asubir kama atapata kuwa mwl mkuu au mkuu wa shule au kuwa afisa elimu watu wazima wilaya kama nafasi ipo wazi ila kama ipo wazi lazima athibitishwe na Tamisemi. Tofauti na hapo atabaki kufundisha shuleni tu.
Mwambie asubir kama atapata kuwa mwl mkuu au mkuu wa shule au kuwa afisa elimu watu wazima wilaya kama nafasi ipo wazi ila kama ipo wazi lazima athibitishwe na Tamisemi. Tofauti na hapo atabaki kufundisha shuleni tu.
Dorome JF-Expert Member Joined Nov 11, 2021 Posts 400 Reaction score 753 Dec 4, 2022 #5 Magidu said: Changamoto hivi vyuo havipo kila wilaya. Hapa anatakiwa aombe kwa nan cz inaweza iwe nje ya mamlaka ya DED Click to expand... Na changamoto nyingine vyuo hivyo viko wizara nyingine kuhamia huko ni mpaka uombe kwa katibu mkuu wizarani
Magidu said: Changamoto hivi vyuo havipo kila wilaya. Hapa anatakiwa aombe kwa nan cz inaweza iwe nje ya mamlaka ya DED Click to expand... Na changamoto nyingine vyuo hivyo viko wizara nyingine kuhamia huko ni mpaka uombe kwa katibu mkuu wizarani