BACHELOR OF PHYSICAL EDUCATION AND SPORT SCIENCE. (UDSM)

averbright

averbright

Member
Joined
Sep 11, 2019
Messages
7
Points
45
averbright

averbright

Member
Joined Sep 11, 2019
7 45
sorry wakuu kwa anaeielewa hiyo cozi tajwa hapo juu anielezee, usomaji wake, field, na mwelekeo wa ajira unaweza kujiajiri? pia je anaeisoma anawez soma na masomo mengin ya Darasani kama mwalimu wa kawaid mashuleni..
please msaada
 
vinny cente

vinny cente

Member
Joined
Sep 22, 2018
Messages
30
Points
125
vinny cente

vinny cente

Member
Joined Sep 22, 2018
30 125
NImesoma longido secondary ikoo arusha kulikua kuna mwalimu anafundisha physical education alikua anafundishaa maswala ya michezo tuu hakua na somo lingine akokua anafundishaa subria waje wenye uzoefu mkuu watakuchambulia vizur
 
Lecheminduroi

Lecheminduroi

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2018
Messages
493
Points
1,000
Lecheminduroi

Lecheminduroi

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2018
493 1,000
School niliyopiga kuna ticha alikuja kufanya field alikuwa kasomea hiyo course, alikuwa anafundisha G.S na Civics lakini assessment ilifanyika uwanjani(Sijui kivipi cz ilikuwa ni muda wa vipindi)
 
Easy Chair Mark III

Easy Chair Mark III

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2019
Messages
843
Points
1,000
Easy Chair Mark III

Easy Chair Mark III

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2019
843 1,000
Vijana wengi waliohitimu vyuo vikuu siku hizi wanalalamika kuwa hawana kazi NA wapo tu mtaani, nimegundua sababu kubwa ni kwamba wamekosa miongozo sahihi kwa wakati sahihi ktk hatua za awali kabisa kutoka kwa waliowatangulia, hususani kuhusiana na dira (road map) juu ya maisha yao. Swali hili au hoja hii ilitakiwa kupatiwa majibu sahihi na yakinifu wakati mhusika alipokuwa Kidato cha Pili au kidato cha tatu, NA endapo kama angechelewa sana kuipatia majibu basi ingekuwa akiwa kidato cha sita, tena mwanzoni kabisa.
 
averbright

averbright

Member
Joined
Sep 11, 2019
Messages
7
Points
45
averbright

averbright

Member
Joined Sep 11, 2019
7 45
School niliyopiga kuna ticha alikuja kufanya field alikuwa kasomea hiyo course, alikuwa anafundisha G.S na Civics lakini assessment ilifanyika uwanjani(Sijui kivipi cz ilikuwa ni muda wa vipindi)
ok thank you
 
averbright

averbright

Member
Joined
Sep 11, 2019
Messages
7
Points
45
averbright

averbright

Member
Joined Sep 11, 2019
7 45
Vijana wengi waliohitimu vyuo vikuu siku hizi wanalalamika kuwa hawana kazi NA wapo tu mtaani, nimegundua sababu kubwa ni kwamba wamekosa miongozo sahihi kwa wakati sahihi ktk hatua za awali kabisa kutoka kwa waliowatangulia, hususani kuhusiana na dira (road map) juu ya maisha yao. Swali hili au hoja hii ilitakiwa kupatiwa majibu sahihi na yakinifu wakati mhusika alipokuwa Kidato cha Pili au kidato cha tatu, NA endapo kama angechelewa sana kuipatia majibu basi ingekuwa akiwa kidato cha sita, tena mwanzoni kabisa.
upo sahihi mkuu nmekuelewa
 
N

nkehayo

New Member
Joined
Sep 24, 2018
Messages
2
Points
45
N

nkehayo

New Member
Joined Sep 24, 2018
2 45
Hiyo programme inahusu ualimu wa somo la michezo lakini pia unafundishwa course zote za ualimu na somo lingine la kufundishia mfano Biology, Civics nk.
 
averbright

averbright

Member
Joined
Sep 11, 2019
Messages
7
Points
45
averbright

averbright

Member
Joined Sep 11, 2019
7 45
Hiyo programme inahusu ualimu wa somo la michezo lakini pia unafundishwa course zote za ualimu na somo lingine la kufundishia mfano Biology, Civics nk.
. thank you for your explanation
 

Forum statistics

Threads 1,342,749
Members 514,794
Posts 32,762,768
Top