Bachelor in Geology vs Civil Engineering

bulabo

JF-Expert Member
Aug 20, 2015
353
250
Which is better for my future Geology or Civil engineering....ushauri!! Nimechaguliwa geology udsm na civil chuo kingine
 

apakak

JF-Expert Member
Dec 2, 2012
896
1,000
Ushaona kabisa Mkulu anazingua wana migodi.

Hiyo Geology unaenda kusomea ya nini?

Chukua Civil mpango mzima
 

monoclinic

Senior Member
Nov 15, 2013
173
225
dah kijana chagua unachokipenda.
lkn nikuelezeee tu situation ya geology kwa sasa nchini ni mbaya sana.

geology imeshuka ubora mno.no projects works at all, no explorations activities. .

ni hatari tupu.tupo mtaani na geology zetu tumeamua tujiajiri nje ya geology. .

chagua unapoona kwa kweli ila usiangalie sana kuajiriwa.
 

Ng'wale

JF-Expert Member
Nov 24, 2011
2,516
2,000
Which is better for my future Geology or Civil engineering....ushauri!! Nimechaguliwa geology udsm na civil chuo kingine
Chuo kingine ni kipi hicho? Umetaja UDSM sasa shida ni nini kutaja hicho kingine???? Ukikua utajua kosa lako....
 

wise master

JF-Expert Member
May 23, 2015
1,210
2,000
anatuvuruga tu huyu chuo kingine kipi hicho mbona hutaki kuweka wazi ,UDOM haina Civil Engineering mwaka huu
nilichogundua ni kuwa mgogoro binafsi ulionao ni kuhusu Civil Engineering vs udsm ,nenda Civil mkuu acha poyoyo apa, ukishindwa kuitema udsm nenda ukifika kaombe uhamie Civil ,FULL STOP!!!
 
Top Bottom