• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Bachelor in Geology vs Civil Engineering

B

bulabo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2015
Messages
349
Points
250
B

bulabo

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2015
349 250
Which is better for my future Geology or Civil engineering....ushauri!! Nimechaguliwa geology udsm na civil chuo kingine
 
Lello199

Lello199

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
716
Points
1,000
Lello199

Lello199

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
716 1,000
Civil Engineering is better for your future. Good luck
 
hossey

hossey

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2015
Messages
396
Points
1,000
hossey

hossey

JF-Expert Member
Joined May 10, 2015
396 1,000
sama to me nimepangiw geology hap udsm
 
Truth Teller

Truth Teller

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
1,065
Points
2,000
Truth Teller

Truth Teller

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
1,065 2,000
Wakuu geology na meteorology IPI n better?!?!
 
apakak

apakak

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
896
Points
500
apakak

apakak

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2012
896 500
Ushaona kabisa Mkulu anazingua wana migodi.

Hiyo Geology unaenda kusomea ya nini?

Chukua Civil mpango mzima
 
monoclinic

monoclinic

Senior Member
Joined
Nov 15, 2013
Messages
152
Points
225
monoclinic

monoclinic

Senior Member
Joined Nov 15, 2013
152 225
dah kijana chagua unachokipenda.
lkn nikuelezeee tu situation ya geology kwa sasa nchini ni mbaya sana.

geology imeshuka ubora mno.no projects works at all, no explorations activities. .

ni hatari tupu.tupo mtaani na geology zetu tumeamua tujiajiri nje ya geology. .

chagua unapoona kwa kweli ila usiangalie sana kuajiriwa.
 
B

bulabo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2015
Messages
349
Points
250
B

bulabo

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2015
349 250
Asanteni sana. I will switch to civil
 
Ng'wale

Ng'wale

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
2,516
Points
2,000
Ng'wale

Ng'wale

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
2,516 2,000
Which is better for my future Geology or Civil engineering....ushauri!! Nimechaguliwa geology udsm na civil chuo kingine
Chuo kingine ni kipi hicho? Umetaja UDSM sasa shida ni nini kutaja hicho kingine???? Ukikua utajua kosa lako....
 
B

bulabo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2015
Messages
349
Points
250
B

bulabo

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2015
349 250
Chuo kingine ni kipi hicho? Umetaja UDSM sasa shida ni nini kutaja hicho kingine???? Ukikua utajua kosa lako....
We unataka ukijue ili iweje sasa mkuu....UDOM.
 
lopolopo gwakisa mwakyusa

lopolopo gwakisa mwakyusa

Member
Joined
Feb 23, 2017
Messages
15
Points
45
lopolopo gwakisa mwakyusa

lopolopo gwakisa mwakyusa

Member
Joined Feb 23, 2017
15 45
Which is better for my future Geology or Civil engineering....ushauri!! Nimechaguliwa geology udsm na civil chuo kingine
We nenda Geology course bora
 
wise master

wise master

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
1,155
Points
2,000
wise master

wise master

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
1,155 2,000
anatuvuruga tu huyu chuo kingine kipi hicho mbona hutaki kuweka wazi ,UDOM haina Civil Engineering mwaka huu
nilichogundua ni kuwa mgogoro binafsi ulionao ni kuhusu Civil Engineering vs udsm ,nenda Civil mkuu acha poyoyo apa, ukishindwa kuitema udsm nenda ukifika kaombe uhamie Civil ,FULL STOP!!!
 

Forum statistics

Threads 1,403,864
Members 531,408
Posts 34,436,933
Top