"Baby sikupi hadi tukapime.."

Jibu hili hapa mtoa mada. Kwenye vile vipimo wameandika kabisa hautakiwi kusoma majibu baada ya dkk 20.
Mlipanikisha mtoto wa watu tu.
 
Kwanza its wrong kupimana mkiwa lodge two amatures,pili there is a windiw petiod time,so no results is sure for that period,then sijajua alutumia bioline au unigold,coz u have to cross chake one to be sure,
All in all,5 to 20 minutes is a standard time,more than that,kuna mengi yatakayo jitokeza mkuu
 
Kwa hiyo test kit (bioline) unapaswa usome majibu kati ya dakika 10-20

mbali na hapo hayo majibu ni Inaccurate.

Sometimes ureact kwa bioline inaweza kuwa ni other STD's so unapaswa kucomfirm kwa UniGold, iwapo UniGold nayo ikasoma mistari miwili ama mitatu basi huyo mtu ni REACTIVE totally
 
Kitaalam inaitwa economic sanctions au vikwazo vya kiuchumi!!
Kuna mchepuko fulani ulikuwa unanitegemea Mimi 80% akaanza kuzingua,nikamuwekea Economic Sanctions mbona alikuwa mdogo kama piritoni. Na kama ningekuwa nakula ndogo ningemla wallah.
 
Hiyo kawaida, majibu hayatakiwi kukaa muda mrefu japo wengine hata yakikaa mwaka ni -ve tu
 
Now I know.Ila mkuu inawezekana hii ikatoa positive results kwa vipimo vyote viwili na vikawa vinekosea?
Nilipona pona mahala miaka kadhaa nyuma,nikapiga PEP na nikamuacha na mtu mwenyewe,japo alikua anajiamini mno kua yupo salama.nikasema mahaba ya hivyo mpenz mmmmhh
 
Angekua tayari kutoa ndogo ili amani itawale aiseee
Kuna mchepuko fulani ulikuwa unanitegemea Mimi 80% akaanza kuzingua,nikamuwekea Economic Sanctions mbona alikuwa mdogo kama piritoni. Na kama ningekuwa nakula ndogo ningemla wallah.
 
Kwa maelezo yako ni kweli demu ameathirika au ni makosa ya vipimo ?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…