Baba yangu "Former TBS CEO"

Baba yangu "Former TBS CEO"

Ng`wanakidiku

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2009
Posts
1,195
Reaction score
232
Hivi magazeti hawana picha nyingine? Mi nadhani huyu mzee kaonewa. Kuna haswa wenye dili zima la hapo TBS.
ekelege-top_thumb.jpg

Source: mwananchi.co.tz
 
Haya tueleze kama yeye kaonewa unadhani nani mwenye dili hilo? Na kwa nini yeye (Ekelege) amekaa kimya hajamtaja?
 
Hakuna cha kuonewa hapo. Kama na ww upo pamoja nae ujue mwisho wenu ndio huu. Mtazama kama magamba wanavozama kwa sasa. hakuna la maana kwa huyo unaedae ameonewa.. nenda kaangalie ufanisi wa TBS "kama una macho ya kuona" maana wengi wanapitishwa pale na kuudanganywa hahta kama wanaonyeshwa mabox na kuambiwa hii mashine ya kupima matairi na ukweli matairi yakiangaliwa kwa macho na kupigwa muhuri wanakubali tuuu...uozo mtupu pale
 
Hakuna cha kuonewa hapo. Kama na ww upo pamoja nae ujue mwisho wenu ndio huu. Mtazama kama magamba wanavozama kwa sasa. hakuna la maana kwa huyo unaedae ameonewa.. nenda kaangalie ufanisi wa TBS "kama una macho ya kuona" maana wengi wanapitishwa pale na kuudanganywa hahta kama wanaonyeshwa mabox na kuambiwa hii mashine ya kupima matairi na ukweli matairi yakiangaliwa kwa macho na kupigwa muhuri wanakubali tuuu...uozo mtupu pale
Duh basi noma! Nadhani ataonja segerea
 
Back
Top Bottom