baba v naomba kujuzwa.


mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,097
Points
1,225
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,097 1,225
nahitaji kujuzwa warembo masingo waliopo humu.baada ya mbio zangu kwa elizabeth dominic kugongo ukuta sasa nahtaji wakunituliza.lakini naogopa kuvamia wenye ndoa zao nisije pandikiziwa zinga la bush mie.tafhadhali baba v na kamati yako ya mahusiano naomba ushirikiano wenu.nb.kama yupo aliye singo anakaribishwa kwenye kisiwa cha malavidavi.
Wenu
Mkiva
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,398
Points
1,225
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,398 1,225
Mwenyekiti wa mahusiano chitchat Baba V,kumekucha humu chitchat
 
Last edited by a moderator:
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2011
Messages
1,655
Points
1,225
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2011
1,655 1,225
nahitaji kujuzwa warembo masingo waliopo humu.baada ya mbio zangu kwa elizabeth dominic kugongo ukuta sasa nahtaji wakunituliza.lakini naogopa kuvamia wenye ndoa zao nisije pandikiziwa zinga la bush mie.tafhadhali baba v na kamati yako ya mahusiano naomba ushirikiano wenu.nb.kama yupo aliye singo anakaribishwa kwenye kisiwa cha malavidavi.
Wenu
Mkiva
We nawe mkiva si ungesubiri kwanza mi nipateee? Ah!
 
Last edited by a moderator:
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,725
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,725 2,000
nahitaji kujuzwa warembo masingo waliopo humu.baada ya mbio zangu kwa elizabeth dominic kugongo ukuta sasa nahtaji wakunituliza.lakini naogopa kuvamia wenye ndoa zao nisije pandikiziwa zinga la bush mie.tafhadhali baba v na kamati yako ya mahusiano naomba ushirikiano wenu.nb.kama yupo aliye singo anakaribishwa kwenye kisiwa cha malavidavi.
Wenu
Mkiva
soma yale mambo ya mkeo kuflirt huu uzi utakusaidia sana..
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,492
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,492 1,250
Kijana mkiva sio wote hapa ndani wameweka status zao wazi,nadhani kumu approach mtu si vibaya ila cha msingi kama akikuambia yeye mwenyewe kuwa yuko engaged basi ni vema ukamuelewa,pia just in case ukipata mtu wafikishie taarifa kamati ya SCREENING ambayo iko chini ya Mamndenyi The Boss na Ruhazwe JR ambao wakijiridhisha kuwa kati yenu hakuna anayemilikiwa na member mwingine hapa basi wataleta ripoti yenu kwangu kwa ajili ya kuhalalisha na kutangaza mbele ya wanajamvi wote, otherwise ALL THE BEST in your course of searching
 
Last edited by a moderator:
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 1,250
mkiva pole sana, ndiyo kupenda kulivyo. Jitahidi utapata wako.
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,087
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,087 2,000
nendeni kule utambulisho mtapata wengi sana kule...
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,765
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,765 2,000
Last edited by a moderator:
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,097
Points
1,225
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,097 1,225
We nawe mkiva si ungesubiri kwanza mi nipateee? Ah!
Ngoja masingo lady wajulikane kwanza.wapo wengi utaopoa chill usiwaze
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,296,632
Members 498,713
Posts 31,254,290
Top