Baada ya upinzani kuchukua nchi Zambia


Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,605
Likes
29,894
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,605 29,894 280
Wachina wamewapandishia mshahara wafanyakazi kwenye makaa ya mawe kwa asilimia 80....wamefanya hili bila hata ya tamko lolote toka serikalini
source DW swahili
Vipi Tanzania na CCM yetu?
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Wachina wamewapandishia mshahara wafanyakazi kwenye makaa ya mawe kwa asilimia 80....wamefanya hili bila hata ya tamko lolote toka upinzani...
source DW swahili
Vipi Tanzania na ccm yetu?
Hizo ndiyo direct benefits za kuchagua wanaopigania haki zenu!!!! Na bado Satta hajatamka kitu hapo!
 
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
2,908
Likes
260
Points
180
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
2,908 260 180
Good!! I like that! Ngoja tuendelee kuwatoa tongo tongo akina Rejao, riz1 nk hakika tutawakaribisha bila kujali usumbufu wanaotupatia kuelekea kwenye uhuru wa kweli.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,605
Likes
29,894
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,605 29,894 280
Good!! I like that! Ngoja tuendelee kuwatoa tongo tongo akina Rejao, riz1 nk hakika tutawakaribisha bila kujali usumbufu wanaotupatia kuelekea kwenye uhuru wa kweli.
upinzani usingeshika nchi watu wangeendelea kuumia tu hadi sasa hivi
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Hizo ndiyo direct benefits za kuchagua wanaopigania haki zenu!!!! Na bado Satta hajatamka kitu hapo!
Tofauti kati ya Satta na wapinzani wetu hapa ni kama mlima na kichuguu! Hawajui hata wanachokipigania.
 
L

luckman

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,211
Likes
188
Points
160
L

luckman

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,211 188 160
Mbopo we unakaa wapi? Huwa uansikiliza sera au unasubiri kusimuliwa!wapinzani wa hapa sera zao ni zuri! mizizi ya ccm isiyokuwa na mbolea ishaleta madhara makubwa sana, hadi uwepo wao nadhani unasuppotiwa na wezi wa nje wanaofaidika na mali asili zetu, lakini watu wenye akili wanajua nini maana ya kumiliki mali na manufaa yake!

Look at Zambians, inakuwaje wachina wenyewe wanapandisha mishahara, na je wamewanyonya kiasi gani wazambia? huu ujinga unaongozwa na kutukuzwa na serikali, nenda nyamongo, nenda Geita, Bulyankulu, nenda Tanzania one kule Arusha, nenda Mwadui uone wanachovuna na wanachobakiza na kila kitu serikali inajua.

Haya madini yakiishi hutoona neti wa msaada wa millenia usd 700m, sisi lazima tubadilike, lazima tubadilishe cgama na system kwa ujumla make haya mambo tukiyaacha hatutafika.
 
Baiskeli

Baiskeli

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
336
Likes
7
Points
35
Baiskeli

Baiskeli

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
336 7 35
Mods hamishia hii topic kwa jukwaa ya siasa iko mzuri sana habari.
 

Forum statistics

Threads 1,213,368
Members 462,055
Posts 28,475,449