Hapo hata miaka 30 huna, ukifika miaka 50 si ndo kidudu chako kitakuwa hakisimami kabisa. Shida ni nini? Acheni puchu nyie watoto.Naam ni kama miaka miwili imepita nikiwa na mtoto wa chuo Mimi pia nikiwa chuo tafauti, mtoto nimezama nae penzini baada ya kama kukutana kwenye sita kwa sita kama mara nne siku Moja mtoto akanitumia message akisema "unanichafua tu sitaki kufanya na wewe mapenzi,
Fanya mazoezi uume wako umelegea" , dah nilikoswa na pozi ikanibidi nijikaze siku nyingine amekuja getoni (a.k.a machinjioni) Akala chips na kuku nilivyomuomba shoo akagusa kwenye langu alafu akasema nifanye mazoezi bado limelegea niliumia sana na tukaachana
Bikra namtilea wapi bro Mimi uwa ni kusikia story za kuvunja bikra,,, huyo demu naona alikua na sababu zake mbona nilimkuna fresh tuHapo hata miaka 30 huna, ukifika miaka 50 si ndo kidudu chako kitakuwa hakisimami kabisa. Shida ni nini? Acheni puchu nyie watoto.
Sasa zile bikra ulizosema umezindua nane, ulizinduaje na kidudu kilicho lege lege?
Humfikishi kileleni, unakojoa na linalegea wakati Bado Binti anataka apelekewe motooooooNipe ushauri blazah unadhani kwanini alisema namchafua
Kweli ila si angesubiri mashine isimame tena niendeleze gameHumfikishi kileleni, unakojoa na linalegea wakati Bado Binti anataka apelekewe motoooooo
UmelegeaKweli ila si angesubiri mashine isimame tena niendeleze game
Kwa sababu umelegeaNipe ushauri blazah unadhani kwanini alisema namchafua
Sijajua nicheke au nisikitike 😅😅😅😅😅😅Njoo nikutengenezee Juice ya tendeNaam ni kama miaka miwili imepita nikiwa na mtoto wa chuo Mimi pia nikiwa chuo tafauti, mtoto nimezama nae penzini baada ya kama kukutana kwenye sita kwa sita kama mara nne siku Moja mtoto akanitumia message akisema "unanichafua tu sitaki kufanya na wewe mapenzi,
Fanya mazoezi uume wako umelegea" , dah nilikoswa na pozi ikanibidi nijikaze siku nyingine amekuja getoni (a.k.a machinjioni) Akala chips na kuku nilivyomuomba shoo akagusa kwenye langu alafu akasema nifanye mazoezi bado limelegea niliumia sana na tukaachana
We si kuna uzi ulisema umezindua bikra nane? Sasa kama kidudu chako kimelegea, umezinduaje hizo bikra.Bikra namtilea wapi bro Mimi uwa ni kusikia story za kuvunja bikra,,, huyo demu naona alikua na sababu zake mbona nilimkuna fresh tu
Mpotezee bado anaendelea kulinganisha. ATARUDI TU KM ZITAKUWA 1000+Kwamba sikujua kumkuna vizuri au
Oya bloh wewe ndio umeongea point! Hongela blohMpotezee bado anaendelea kulinganisha. ATARUDI TU KM ZITAKUWA 1000+
Watu wenyewe ndio kama hawa,utamwezea wapi huyu?Huyo anatumia ma tango hivyo kila kitu anataka iwe hivyo, niliwahi ona video moja za ngoma za buza huko wanabinuka wanakalia chupa za soda na bia.
Hivi hao sijui kama kuna binadamu wanaweza kumwelewa.
Njoo getoni mrembo uone kama nimelegea au laaUmelegea
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Geto unaliita machinjioni afu bado huwezi kuchinja [emoji23] mpaka mchinjwaji anatoka akiwa hai [emoji23] tafuta msasa unoe hicho kisu
Jibu hoja kijana, ukiwa muongo kuwa na kumbukumbu, wacha kukimbilia matusiLabda katika hizi nane na wewe ulikuwepo
Si kasema mhusika na anauliza watu wamwambie atakuwa ana tatizo gani, sisi ni akina nani tupinge kwamba kidudu chake kimelegea hakisimami vizuri?Kwahiyo ni kweli rungu limelegea?
Itakua alikua hapati raha na hafiiki safari zake zote we ndio unakuq wa kwanza kumwaga na yeye bado mwanamke yoyote ukiwahi kummwagia na usipojitahidi nae amwage huwa wanasikia kinyaa sana usihofu nitakufundisha kitu hatasema tena maneno hayo pia yatoe maneno yake kuchwani kwako pia ndio sumu zaidiNipe ushauri blazah unadhani kwanini alisema namchafua
Afanye mazoezi ya kegeli asile chips awe anakula vyakula asiliSi kasema mhusika na anauliza watu wamwambie atakuwa ana tatizo gani, sisi ni akina nani tupinge kwamba kidudu chake kimelegea hakisimami vizuri?
Labda unatoa manii zenye rangi nyeusi kama ilivyo sura yako, Mbaga Jr Monetary doctor Al-mukheef msaidieni mwenzenu manii zake zimekuwa kama oil chafu.Nipe ushauri blazah unadhani kwanini alisema namchafua
Manii za shababi lzm ziwe na harufu, huyo hamtakiLabda unatoa manii zenye rangi nyeusi kama ilivyo sura yako, Mbaga Jr Monetary doctor Al-mukheef msaidieni mwenzenu manii zake zimekuwa kama oil chafu.