Baada ya miezi kadhaa ya machungu ya talaka

zorrender

Member
Sep 19, 2013
64
70
Huna haja ya kwenda mbio kumpata mwingine nafikiri kuna haja ya kutulia kidogo kucheki upepo unakwendaje. Huku pia si salama sana
 

life is Short

JF-Expert Member
Apr 1, 2013
4,741
2,000
Naomba kukaribishwa upya katika jukwaa hili maana nilistop kwanza kutokana na matatizo ya mie na my ex wangu sasa nipo mbioni kupata mwingine hasa ktk jukwaa hili naomba kukaribishwa

Mpendwa; kwanza lipa fini ya kumtosa bibiye!! Tzs.100,000- !! afu ndo welcom again.
 

Zogwale

JF-Expert Member
Jul 10, 2008
13,587
2,000
Pole. Unataka ugonjwa wa moyo kupitia mapenzi ya mitandaoni? Tena wakijua una tatizo watakuja kwa kasi maana uko desparate looking for one. Tulia na omba Mungu na jipe nafasi ya kutafakari maisha na unachokitaka.
 

tinna cute

JF-Expert Member
Sep 22, 2013
4,635
0
Karibu tena mkuu,, pole hayo ni mapito...
Weka basi wasifu wako tukujue bila kusahau mali unazo miliki.. who knows everything is possible.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom