Rawasen Senior Member Joined Aug 11, 2014 Posts 182 Reaction score 74 Apr 27, 2015 #1 Nimerudi Tena Jamvini Ndugu Zangu Baada Ya Kusota Rumande Takribani Miezi Sita Kwa Kosa La Kusingiziwa Namshukuru Mungu Nimerudi Tena Uraiani #2gether_2nawakilisha
Nimerudi Tena Jamvini Ndugu Zangu Baada Ya Kusota Rumande Takribani Miezi Sita Kwa Kosa La Kusingiziwa Namshukuru Mungu Nimerudi Tena Uraiani #2gether_2nawakilisha
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,144 Reaction score 111,025 Apr 30, 2015 #2 Karibu tena JF...
zuuth JF-Expert Member Joined Mar 10, 2015 Posts 377 Reaction score 142 Apr 30, 2015 #3 Pole mkuu vp babu seya...??anasemaje huko??
dume JF-Expert Member Joined Apr 17, 2007 Posts 310 Reaction score 150 Apr 30, 2015 #4 Vipi huko nyuma uko salama mkuu?
makaveli10 JF-Expert Member Joined Mar 27, 2013 Posts 37,628 Reaction score 109,031 Apr 30, 2015 #5 Pole joh, mapito tu haya. Maisha lazma kuwa na mikasa ya kutosha na vikwazo, mitihan haij ili itushinde, bali ili itupime how strong we are.. Ni mitihan tu..
Pole joh, mapito tu haya. Maisha lazma kuwa na mikasa ya kutosha na vikwazo, mitihan haij ili itushinde, bali ili itupime how strong we are.. Ni mitihan tu..
Yugu JF-Expert Member Joined Dec 18, 2014 Posts 1,080 Reaction score 329 Apr 30, 2015 #6 pole sana. tunasubir utupe uhalisia wa life la huko
Bangsweezy JF-Expert Member Joined Jan 6, 2014 Posts 880 Reaction score 202 Apr 30, 2015 #7 karibu karibia JF
tamuuuuu JF-Expert Member Joined Mar 10, 2014 Posts 22,777 Reaction score 31,283 Apr 30, 2015 #8 Vip babu seya anaendeleaje mkuu? pole sn. Mungu saidia babu seya