Nanoli
JF-Expert Member
- Oct 15, 2015
- 3,739
- 5,979
Habari zenu wadau.....
Kuna dada mmoja huwa anakujaga kunisaidia kufanya usafi wa nguo na nyumba,......
Ni kawaida pale ninapomuhitaji kwa usafi, nampigia simu zile siku ambazo ninamuhitaji.
Huyu dada, ni ndg na mwenye nyumba, na alinitafutia siku Ile nilipohitaji kuhamia, na baada ya kumuona kafanya vizuri nami ni mgeni niliendelea kumtumia huyo huyo...
Sasa leo kafika home baada ya kumpigia aje kufanya usafi,... Baada ya kukamilisha kilichomleta, nilimkaribisha chakula kwakua hajala tangu amefika,...
Na baada ya yeye kufika tu, nilimuacha kwa muda nikaenda mjini kwenye mambo yangu, kwahiyo huko nilipitia sehemu nikapata chakula....
Kwahiyo baada ya kumkaribisha, ndipo aliponiambia, anahofia kutapika,... Nikamuuliza, kwanini unahofia kutapika? Akaniambia, ni mjamzito... ".. Moyo wangu ukapiga paaa! Na ghafla nikaliamsha dude...
Kwakweli nimekua na Imani ya kwamba, mwanamke mjamzito ana utamu wa aina yake mazee, naamini hivyo na ninafeel hivyo..
Kiu kweli, hata nimuonapo mwanamke yeyote mjamzito, akili yangu inasimama kwa muda,.. Nawapenda saaaana, wanawake wakiwa wajawazito.....
So, nilishindwa kuvumilia,.. Nikamvuta, nikampanga vizuri, nikamtafuna... Na ni kweli bhana, mtamu huyooo, hatari.... Week ijayo namuita tena aje kufanya usafi aisee!
Mdau, ushaona tofauti ya mjamzito na asiye na ujauzito?.. Jaribu!
Kuna dada mmoja huwa anakujaga kunisaidia kufanya usafi wa nguo na nyumba,......
Ni kawaida pale ninapomuhitaji kwa usafi, nampigia simu zile siku ambazo ninamuhitaji.
Huyu dada, ni ndg na mwenye nyumba, na alinitafutia siku Ile nilipohitaji kuhamia, na baada ya kumuona kafanya vizuri nami ni mgeni niliendelea kumtumia huyo huyo...
Sasa leo kafika home baada ya kumpigia aje kufanya usafi,... Baada ya kukamilisha kilichomleta, nilimkaribisha chakula kwakua hajala tangu amefika,...
Na baada ya yeye kufika tu, nilimuacha kwa muda nikaenda mjini kwenye mambo yangu, kwahiyo huko nilipitia sehemu nikapata chakula....
Kwahiyo baada ya kumkaribisha, ndipo aliponiambia, anahofia kutapika,... Nikamuuliza, kwanini unahofia kutapika? Akaniambia, ni mjamzito... ".. Moyo wangu ukapiga paaa! Na ghafla nikaliamsha dude...
Kwakweli nimekua na Imani ya kwamba, mwanamke mjamzito ana utamu wa aina yake mazee, naamini hivyo na ninafeel hivyo..
Kiu kweli, hata nimuonapo mwanamke yeyote mjamzito, akili yangu inasimama kwa muda,.. Nawapenda saaaana, wanawake wakiwa wajawazito.....
So, nilishindwa kuvumilia,.. Nikamvuta, nikampanga vizuri, nikamtafuna... Na ni kweli bhana, mtamu huyooo, hatari.... Week ijayo namuita tena aje kufanya usafi aisee!
Mdau, ushaona tofauti ya mjamzito na asiye na ujauzito?.. Jaribu!