Baada tu ya kukuacha, uliolewa. Nakukumbuka sana Happy

Baada tu ya kukuacha, uliolewa. Nakukumbuka sana Happy

kalisheshe

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2020
Posts
2,469
Reaction score
5,059
Happy,

Ulinipenda kutoka moyoni. Zaidi ya Mara 4 nilikwambia sikutaki lakini nilirudi mwenyewe ukanipokea tena. Nilikusaliti Mara 3 na rafiki zako uliishia kulia na kunisamehe

Happy hukuwahi kuniomba pesa kila nilipokupa pesa ulikataa na kuniambia hujanipendea pesa. Tofauti na vijizawadi vidogovidogo Happy hukuwahi kuchukua hata 100/= yangu.

Happy ulinipa mapenzi Kama hutonipa tena. Naukumbuka uzuri wako niliojifanya siuoni.

Happy naikumbuka vizuri ile siku unalia kifuani kwangu ukiniuliza kwanini nakufanyia hivyo! Au kwakua unanipenda?

Naukumbuka vizuri ufundi wako kupika Happy

Ni miaka miwili tokea nikuache umeolewa una mtoto mmoja. Mwenzako nimepita katika mahusiano 10 ambayo sijabahatika kumpata wa kufanana na wewe zaidi ya magumegume yaliyoishia kunifanya nikukumbuke.

Nafikiria kilichonifanya nikuache ila sikumbuki ni nini.

I really miss u Happy ingawa umeolewa. Kwa hakika jamaa ako amepata Mke

Bado nakupenda Happy

Ushauri: Wanaume tuache kuwanyanyasa wanaotupenda
 
Bro hili ni shairi au umelala unaota kwa sauti au unatunga bongo fleva.

Happy kashaenda huyo sasa. Kuna mtu kamtuliza sasa na halii tena. Sasa usijifanye ukidume kwa kujua madhaifu ya kina mama ukaenda kumtongoza tena umuharibie mwenzio nyumba yake!
 
Bro hili ni shairi au umelala unaota kwa sauti au unatunga bongo fleva.

Happy kashaenda huyo sasa. Kuna mtu kamtuliza sasa na halii tena. Sasa usijifanye ukidume kwa kujua madhaifu ya kina mama ukaenda kumtongoza tena umuharibie mwenzio nyumba yake!
Inauma bro
Najiuliza kwanini sikumuweka ndani
 
Happy ameamua kutafuta happiness ya kweli.
Wanaume muwe wenye shukran na kuridhika. Pole sana naamin umepta funzo
 
Mzee unafeli sana,mbona wadada wengi wana real love na hawako money oriented...tembea utaona wadada wenye sifa zote zaidi ya Happy,usiangalie mtaani kwenu tu.

Tanzania imebarikiwa sana👏
 
Mzee unafeli sana,mbona wadada wengi wana real love na hawako money oriented...tembea utaona wadada wenye sifa zote zaidi ya Happy,usiangalie mtaani kwenu tu.

Tanzania imebarikiwa sana👏
Mleta Mada Aende Akamsaidie Jecha Kutamka Mwaka Kwa Usahihi
 
Mzee unafeli sana,mbona wadada wengi wana real love na hawako money oriented...tembea utaona wadada wenye sifa zote zaidi ya Happy,usiangalie mtaani kwenu tu.

Tanzania imebarikiwa sana[emoji122]
Bro
Nimejaribu kudate na wadada mikoa tofauti sijaona kama happy.
 
Bro
Nimejaribu kudate na wadada mikoa tofauti sijaona kama happy.
Hiyo ni mentality yako na kwanin ufanye comparison...cha msingi mwanamke akupe amani ya moyo,anakupenda na kukuheshimu basi mengine kuvumiliana.

Hamna binadamu wanaofanana kila mtu kuna sehemu anapwaya,cha msingi jipe moyo endelea kuishi kwa furaha acha kufikiria vitu vilivyopita,please be a man!
 
Umebaki mpweke mwenyewe
tenor(29).gif
 
Back
Top Bottom