baaa ya rais aliedumu muda mrefu baaae ....? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

baaa ya rais aliedumu muda mrefu baaae ....?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malaria Sugu, Apr 19, 2011.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baaa ya rais aliedumu muda mrefu kuandamwa kila pembe ya dunia baaae chama tawala kilichodumu miaka mingi?jee watz badoo tutakuwa nyuma na mabadilko hayo? kulinda mani, utulivu na umoja?njaa, maradhi, elimu mbovu ikizidi kuwa nyuma?
     
  2. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,251
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    kama kuna mtu ameelewa naomba anieleweshe.
     
  3. N

    Nonda JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 13,170
    Likes Received: 1,825
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    MzeeWaHoja anatuuliza watanzania kama bado tunataka kuendelea na uongozi wa chama cha magamba ambacho kimekuwa madarakani kwa muda mrefu kwa kisingizio cha "amani na utulivu" huku maradhi, njaa ,ujinga vinatuumbua na elimu na kiwango cha elimu kikizidi kudidimia?
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,786
    Likes Received: 8,352
    Trophy Points: 280

    Mimi ndio nimechoka kabisa, JF vituko huwa haviishi, kwani huwa wana haraka ya kwenda wapi! mtu makini unapotoa thread ni lazima kwanza uisome wewe mwenyewe kama kuna marekebisho unaenda kwenye editing then unaipost, kuliko mambo hovyo hovyo namna hii. KWA kifupi sijaelewa lolote kwenye thread hii.
     
Loading...