<b>Simba- Special Thread<\b>

mareeTZ

Senior Member
Jun 4, 2015
171
250
mashabiki wa damu wa wekundu wa Msimbazi Simba Sport Karibuni tujadili timu letu hili la kibabe. Mechi,uchambuzi,usajili n.k
 

OSOKONI

JF-Expert Member
Oct 20, 2011
10,978
2,000
Hili la kutaka kupokwa point kwa kuchezesha wagana ambao hawana vibali likitimia uongozi wote ung'oke maana hakuna sababu ya kuchezesha wachezaji wasio na vibali
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom