Azam yatua EPL

M

MaxMase

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
664
Points
1,000
M

MaxMase

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
664 1,000
Mkuu ukifanya comparison ni vizuri kuweka kwa currency moja. Ila nashukuru kwa hiyo info, siyo mbaya ukanielekeza ulipo pata hizo taarifa.
 
M

MaxMase

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
664
Points
1,000
M

MaxMase

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
664 1,000
 
ChickMagnet

ChickMagnet

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
1,366
Points
1,500
ChickMagnet

ChickMagnet

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
1,366 1,500
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
3,245
Points
2,000
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
3,245 2,000
Kama alivosema Root Multichoce wametoa hela ndefu sana . Hii ni ya msimu wa 16-19


Msimu wa 19-22 ambao walirenew mwaka jana tunategemea hela itakua ndefu zaidi ya hiyo. Sasa ukilinganisha na Azam ambao uwezekaji wao wote nasikia ni sh.50 billion huoni kama ni mbingu na ardhi mkuu?
Aliye kwambia amekudanganya studio peke yake walitumia zaidi ya bilioni 40, Kandarasi alipewa mwingereza.
 
Mr. Marangu

Mr. Marangu

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2013
Messages
1,125
Points
2,000
Mr. Marangu

Mr. Marangu

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2013
1,125 2,000
Kawaida sana siku za nyuma Star Tv waliwahi kuonesha, karibuni Tv1 na Eatv walikua wanaonesha so sioni jipya kwakua bado wameangukia kwa walichokua wakifanya wenzao
 
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
3,671
Points
2,000
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
3,671 2,000
Pia wanaonyesha, Laliga, series A, championship, FA game zote, caf matches, na Carabao pia. Na league nyingine ndogondogo Jamaa wanahitaji pongezi 23,000
Bila kusahau Jupiter league ya akina Samata
 
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
3,671
Points
2,000
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
3,671 2,000
Serie A azam inaonyeshwa na Tv ya Italia tena moja moja.
Championship inaonyeshwa na Fox sports ambayo hivi sasa inabadilishwa jina kuwa ESPN Africa.
.
Ligi gani nyingine ndogondogo wanaonyesha utujuze?
Belgian super league
 
Khaligraph Jordan

Khaligraph Jordan

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
4,593
Points
2,000
Khaligraph Jordan

Khaligraph Jordan

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
4,593 2,000
Kuweka rekodi sawa, Dstv hawaonyeshi Bundesliga na King'amuzi chao kwasasa ni 99,000/=
Ni elfu 70 tu boss tena hadi gharama za ufundi, nafanya hizi kazi za kuvifunga mahala nakoishi.
.
Changu sijakilipia miezi minne sasa nadhani ni 209,210 inaonyesha Bundesliga ila i'm not so sure
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
33,198
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
33,198 2,000
Ahsante kwa taarifa na inapendeza...


Cc: mahondaw
 
K

kidyongo

Member
Joined
Oct 21, 2018
Messages
89
Points
150
K

kidyongo

Member
Joined Oct 21, 2018
89 150
Mbona wametoa matangazo UTV mpira ulipotaka kuanza tu?kama kuna mashart ili mtu uone mechi wangetuambia sasa niko home hata namna ya kutoka kuangalia game vibandani nashindwa
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
6,600
Points
2,000
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
6,600 2,000
Azam wanazidi kupoteza credibility kwa wateja..yaleyale ya AFCON..
 
T

TruthLover

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2019
Messages
635
Points
500
T

TruthLover

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2019
635 500
Sio kwamba Azam ni threat kwa DSTV haiwezekani kabisaa.Kwa mtaji walionao DSTV hata wakigawa bure kabisa madish yao na decoder kisha watu wakaanza kulipia vifurushi vyao bado wanaweza kujiendesha.Azam wanajitahidi lakin bado sana kufananisha au hata kuikaribia DSTV.Hata wenye madish yote mawili mara nyingi hupenda kuwasha DSTV.Azam inawashwa saa2 usiku kwenye habari na siku za VPL.Baada ya hapo unafunga.

Mteja wa DStv akilipia 19,000 kwa mwezi channel anazopewa ni pungufu kidogo tu kwa package kubwa ya Azam.Sasaivi Dstv(multichoice)wameshabalance mzani wa soko kwa hiyo ndo maana wanajiamini hata kupunguza vifurushi vyao na bando kampuni haiyumbi.Ni sawa na supersport ambao sasaivi hakuna mtangazaji mkubwa kuliko kituo.Hata baada ya kuondoka yule wa uefa(sikazwe)kama sijakosea bado Supersport ipo vizuri na haiwezi kuyumba.
Hata hivyo azam wapo vizuri ila wapambane kwanza na startimes maana ndo mshindani wao mkubwa sana.
Star times wameng'oa Fox zote mbili yaani kumuona samatta tena mtihani.Ligi za Uholanzi,Belgium na ile ya kwa Trump zilinifanya binafsi nikasahau kabisa habari za Ligi ya uingereza.Sijawaelewa kwa kweli.Kuwauliza wanatoa majibu ya mkato mkato tu.
 
M

MaxMase

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
664
Points
1,000
M

MaxMase

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
664 1,000
Star times wameng'oa Fox zote mbili yaani kumuona samatta tena mtihani.Ligi za Uholanzi,Belgium na ile ya kwa Trump zilinifanya binafsi nikasahau kabisa habari za Ligi ya uingereza.Sijawaelewa kwa kweli.Kuwauliza wanatoa majibu ya mkato mkato tu.
Tafuta espn ndiyo zimebadilisha jina na kuitwa hivyo.
 

Forum statistics

Threads 1,336,673
Members 512,696
Posts 32,547,374
Top