Nililipa Tsh 15,000 tarehe 04/09/2017
Account 212985419406
TransID 491424027713
Reference 0188463471
Receipt 11208116
Channel hazikupatikana.
Nilipiga simu huduma kwa wateja hazipatikani.
Baadae nikaenda kwa wakala wao nikajibiwa kuwa malipo ni 18,000 hivyo niongeze 3,000 ili kuibust ile 15,000.
Baada ya malipo hayo kufanyika hakuna cha channels wala Radio,cha ajabu salio linasoma 3,000/=.
Baadae nikarudi kwa wakala,alichofanya ni kuwatumia ujumbe wa barua pepe juu ya malipo na kuambatanisha email ili nipatiwe mrejesho.
Nimesubili lakini sioni mrejesho wowote,nilichofanya ni kuongea na mtandao wa simu ulipofanyika mhamala wa 15,000/ nilihakikishiwa kuwa malipo yalikwisha pokelewa nna Azam TV.