Ayatollah Sistain kibaraka ?

Ayatollah Sistain kibaraka ?

crabat

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Posts
4,323
Reaction score
2,210
Mashia wana viongozi wawili 2 wa kidini.
Yupo ayatollah khamenei huyu ni kiongozi wa mashia lakini zaidi anaheshimia na kufatwa na iran.
Yupo ayyatolah sistain huyu yupo iraq anafatwa na wairaq na baadhi ya madhia nje ya iraq ikiwemo tanzania.
Yule wa iran yaani khamenei yeye kila ijumaa hushambulia uzayuni na marekani
Huyu wa iraq yaani sistanii yeye alibariki uvamizi wa iraq na pia ni kibaraka wa uzayuni na marekanni.
Aliwakataza wairaq mashia kupambana na wavamizi wa marekani kwa kudhani mashia watafaifika akiondoka sadam hussein.
Aliamrisha kunyongwa sadam hussein siku waislam wapo katika hajj na eid .
Huyu sistain amekubali divide and rule ya marekani kuigawa na kubaguana kwa wairaq kuwa ya mashia sunni na wakurdi.
Kila mtu anajua malik kiongozi wa iraq ni kibaraka na muuza utajiri wa nchi hiyo kwa mabwana zake usa lakini sistain hajanyosha domo lake kumkanya au kukemea hata mali ya wairaq isifujwe na kutumiwa vibaya.
Miaka 10 baada ya kuondoka sadam wairaq wamegawanyika kutokana sistani na madhia kuendelea kukubali kutumiwa
Wairaq wama shida ya njaa elimu na usalama pia.
Lakini sistani anahimiza ushia badala ya uiraq .
Sadam aliifanya iraq kuwa moja tu .hakukua na mashia wala masuni wala wakristo wote walikua wairaq.
Leo mashabab wameingia iraq kuondoa vibaraka hawa sistani anafumbua domo lake ati mashia wakapigane...
Tutaomba na sisi masuni wote wakapigane kuikomboa iraq kutoka ubarakala wa kishia.
Na isis tunaomba wakaze kamba na kuinhia baghdad na kerbala mukavunje majinamizi yote ya shirki
 
Mimi ni sunni lakini siwezi kukubali ujinga wanaofanya hawa Isis hata siku moja.
Irag ilikua imeshaanza kutulia,lakini hawa jamaa wameanza tena kuiharibu hiyo nchi na soon itakua kama syria.
Irag inauza mafuta china na si marekani,kwahiyo maliki hajawagaia wamarekani mafuta ya irag.
 
Na isis tunaomba wakaze kamba na kuinhia baghdad na kerbala mukavunje majinamizi yote ya shirki

Subiri siku ya kiyama uulizwe ulichokisema hapo, mtume Mohammad utamjibu nini wewe? kwani kule Kerbala ni nani mahali pake kuzikwa? kama sio mjukuu wake?

Tatizo ni kutokusoma historia na vilevile vitabu vingi vya kisunni pia ambazo zina ukweli wa familia ya mtume Mohammad (S.A.W)..

Tumia akili yako binafsi aliyekujalia mungu, kwani sisi sote tutaajibika kutokutafuta ukweli.. sio jibu zote ziko kwa mashehe, kama umeelewa hata kidogo hapo, hutakimbilia kunijibu kiaina, kitu ambacho najua asilimia 99 utakifanya tu..
 
Subiri siku ya kiyama uulizwe ulichokisema hapo, mtume Mohammad utamjibu nini wewe? kwani kule Kerbala ni nani mahali pake kuzikwa? kama sio mjukuu wake?

Tatizo ni kutokusoma historia na vilevile vitabu vingi vya kisunni pia ambazo zina ukweli wa familia ya mtume Mohammad (S.A.W)..

Tumia akili yako binafsi aliyekujalia mungu, kwani sisi sote tutaajibika kutokutafuta ukweli.. sio jibu zote ziko kwa mashehe, kama umeelewa hata kidogo hapo, hutakimbilia kunijibu kiaina, kitu ambacho najua asilimia 99 utakifanya tu..

Makaburi yapo lakini si mahali kwenda kulia na kujipiga.
Kufanya shirki juu ya makaburi ni upotofu.
 
Back
Top Bottom