Awamu za urais zinazoongoza kwa kusema uongo


M

Mr.Busta

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
672
Points
195
M

Mr.Busta

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
672 195
Habari zenu wanaJf.nimetafakari kwa kina nikaona bora nilete uzi/mada hii ili tuweze kutafakari kwa pamoja na kuweka kumbukumbu sawa na zilizosahi zaidi kuhusiana viongozi wa kiserikali hasa mawaziri kwa kusema uongo mbele ya wananchi, nimekuja na mada hii baada ya awamu ya nne kuonyesha kukumbwa na wimbi kubwa la hawa viongozi kusema uongo au kudanganya wananchi, maana wengine katika awamu zilizopita tulikuwa sio wafuatilaji wa masuala ya siasa au tuliluwa bado wa changa zaidi na hatukukuwa na furusa za kuweka kumbukumbu.

Naomba tuweke majina na nini walidanganya. Je chanzo cha kudanganya ni nin? Je kulikuwa na reaction gan kwa wananchi au madhara gani yalitokea bbda ya kutokea?

Je raisi alichukua hatua gani kwa viongozi wa chini waliodanganya? Na tufanye nini kwa sasa? Nawaomba tujadili kwa umakini,najua wapo watu wenye data sahihï.karibuni.
 
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
2,647
Points
1,500
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
2,647 1,500
1. Tanzania ilitokana na muungano wa visiwa vya Pemba na Zimbabwe - PM.
2. Bonyeza hapa: [post=5152662]PM adanganya tena![/post]
 
Heavy equipment

Heavy equipment

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
957
Points
500
Heavy equipment

Heavy equipment

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
957 500
Jk ndio msema uongo wakanzwa wengine wanafuata
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 0
nyerere na awamu yake kwani alituongopea kuwa tanzania hakuna udini kumbe anafanya kinyume chake. na ndo unaotutafuna watanzania kwa sasa. tusipoangalia itakuwa kansa. I am sure mnajua kansa ni nini na madhara yake yapo wazi.
 

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,915
Top