Aunt ezekiel kapigwa stop movie za bongo

mfianchi

JF-Expert Member
Jul 1, 2009
10,393
2,000
jamani mi namhurumia sana aunty ezekiel alipopigwa marufuku kushiriki movie za kibongo na wenye mamlaka hiyo...jamani sasa huko ndio mtu anakotegemea kula na kuishi,,sasa wanadhani ataishi vipi na hayo maisha atayaendesha vipi,,akiwa malaya tena wataanza kumlaumu,,mi naona siyo haki bana wamuache aendelee maana hata hao waliomsimamisha wenyewe ndiyo wachafu kuliko sema kwa vile tu sio maarufu wangekuwa wa kwanza kusimamishwa,,maana tuna skendo zao kibao ila tumezitunza tu
Si atauza sura tu jamani kwani yeye ni mcheza filamu kwangu mimi huyo hachezi filamu ili anauza sura kupitia filamu na kwa kuwa maarufu kwa kuuza sura basi haina neno sio lazima auze sura kwenye filamu
 

Amyner

JF-Expert Member
Jul 13, 2011
2,398
2,000
Si kila mtu anauwezo wa kuigiza. Ni kipaji. So kwa wale wanaotokea kufanya vizuri si mbaya tukawapa sifa zao. Aunty ezekiel is great!! Hao waliompiga stop ni roho mbaya tu..
 

feis buku

JF-Expert Member
Aug 29, 2011
2,359
0
we nae ingia tu hapo baharini uweze kuoga maana umbea ulikuwepo tangu mwanzo ila sisi ytunauendelza tena we nahisi ungekuwa msanii wa bongomovie usingeuza hata movie moja maana unaonekana una roho mbaya kama ya paka mwenzenu kufungungiwa umefurahiiiiiiiiiiiiiiii,,,haya igiza we tukuone
njoo ufanyiwe maombi! Sio ww ni pepo!
 

FirstLady1

JF-Expert Member
Jul 29, 2009
16,806
2,000
Hii habari lol labda waliomba rushwa ya ngono wakanyimwa ...maana wabongo bana
 

keke

Senior Member
Aug 10, 2011
106
0
Wasanii wengi wa movie hawana nidhamu, sio wanawake wala wanaume!! Uwozo mtupu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom