Attitude test PSRS (written interview) Assistant Accounts 1 Ya 25.5.2025 yamliza mwanangu

Attitude test PSRS (written interview) Assistant Accounts 1 Ya 25.5.2025 yamliza mwanangu

Jamani habari za muda huu.. leo kijana wangu alikuwa kufanya usaili wa kuandika chakusikitisha zaidi kaludi analia anasema kama ndo utungaji huu basi kupata kazi ni kazi.

Nikamuuliza, kwani mtihani ulikuwaje?akasema, "haufai hata kuelezea, kama tumeludi darasani vile nikajua huyu kishafeli..Mliofanya hilo paper nikweli lilikuwa nondo maana kijana wangu pia ni genius.
Fanya utaratibu mwanao/ wewe mwenyewe siku nyingine usiingie kwenye hii MITIHANI kichwa kichwa tafuta desa/ connection 😁☺️

#TUNAIJUA HIYO.
 
Jamani habari za muda huu.. leo kijana wangu alikuwa kufanya usaili wa kuandika chakusikitisha zaidi kaludi analia anasema kama ndo utungaji huu basi kupata kazi ni kazi.

Nikamuuliza, kwani mtihani ulikuwaje?akasema, "haufai hata kuelezea, kama tumeludi darasani vile nikajua huyu kishafeli..Mliofanya hilo paper nikweli lilikuwa nondo maana kijana wangu pia ni genius.
hiyo test ilifanywa Jumapili ? Pia tofautisha matumizi ya "l" na "r".
 
Jamani habari za muda huu.. leo kijana wangu alikuwa kufanya usaili wa kuandika chakusikitisha zaidi kaludi analia anasema kama ndo utungaji huu basi kupata kazi ni kazi.

Nikamuuliza, kwani mtihani ulikuwaje?akasema, "haufai hata kuelezea, kama tumeludi darasani vile nikajua huyu kishafeli..Mliofanya hilo paper nikweli lilikuwa nondo maana kijana wangu pia ni genius.

Kapewa kila mtu mthihani huo huo, kwa kifupia written ya utumishi ni darasa, angepitia pamphlets zake!

Ajira ni chache, population kubwa, ndo namna pekee ya kupunguza watu, Hakuna namna!
 
Ajipange kipindi kingine. Ona wenzake

tokeo.jpg
 
Back
Top Bottom