Attitude test PSRS (written interview) Assistant Accounts 1 Ya 25.5.2025 yamliza mwanangu

Attitude test PSRS (written interview) Assistant Accounts 1 Ya 25.5.2025 yamliza mwanangu

MONEY IS NOT EVERYTHING

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2024
Posts
2,225
Reaction score
3,146
Jamani habari za muda huu.. leo kijana wangu alikuwa kufanya usaili wa kuandika chakusikitisha zaidi kaludi analia anasema kama ndo utungaji huu basi kupata kazi ni kazi.

Nikamuuliza, kwani mtihani ulikuwaje?akasema, "haufai hata kuelezea, kama tumeludi darasani vile nikajua huyu kishafeli..Mliofanya hilo paper nikweli lilikuwa nondo maana kijana wangu pia ni genius.
 
Asikate tamaa, ni watu wachache sana duniani wanaopata kazi Kwa saili moja tu, ukifeli ni njia nzuri ya kujifunza, waliofanikiwa wote walifeli, asome Kwa bidii na ajue asome Nini, APTITUDE TEST zilivyo unahitajika utulize sana kichwa halafu uwe sharp na accuracy ya Hali ya juu, cha muhimu ni focus.
 
Asikate tamaa, ni watu wachache sana duniani wanaopata kazi Kwa saili moja tu, ukifeli ni njia nzuri ya kujifunza, waliofanikiwa wote walifeli, asome Kwa bidii na ajue asome Nini, APTITUDE TEST zilivyo unahitajika utulize sana kichwa halafu uwe sharp na accuracy ya Hali ya juu, cha muhimu ni focus.
Asante kwa ushauri.
 
Back
Top Bottom