Atembea na mkewe bila kujua | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Atembea na mkewe bila kujua

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HP1, May 3, 2012.

  1. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,353
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Jamaa mmoja alikuwa Uarabuni kikazi. Alipokuwa anakaribia kumaliza mkataba wa kazi, huku kwao wakamfanyia utaratibu wa kumpata mwenza. Ndoa ikafanyika akiwakilishwa na mtu mwingine.

    Siku iliwadia na jamaa akarudi nchini. Akiwa uwanja wa ndege alikutana na binti ambaye alimvutia. Akarusha maneno yake na hatimaye wakaenda sehemu na kungonoana.

    Mshtuko ulimpata pale alipoenda kutambulishwa mkewe na kukuta kuwa yule aliyekuwa amengonoana nae ndiye mkewe, wote wawili wakawa wanatazamana wakiwa na mawazo tele kichwani.

    Ingekuwa ndio wewe ungefanyaje?
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 10,146
    Likes Received: 2,105
    Trophy Points: 280
    ngoma drooooo hapo. inabidi iwe siri ya wawili tu
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,808
    Likes Received: 1,123
    Trophy Points: 280
    Mhhhhhhhh! Hiyo ndiyo hasara ya uasherati.
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  4. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,695
    Likes Received: 753
    Trophy Points: 280
    Movie za kina marehem Kanumba hizi
     
  5. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,288
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Mi ningempeleka akakeketwe
     
  6. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hadithi za kusadikika
     
  7. Mahanjam

    Mahanjam JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 325
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    They were ment to be!! Teh teh teh!
     
  8. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,144
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kazi ipo
    Sasa hapo ndoa inadumu au la
    OTIS
     
  9. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dawa kuachana tu wote wahuni.
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,745
    Likes Received: 12,822
    Trophy Points: 280
    ndugu huu ni muswada wa filamu ya 3 ya kanumba kabla hajafa!
    by ally kayuti
     
  11. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 3,090
    Likes Received: 498
    Trophy Points: 180
    Sasa hapo tatizo nini,si umegonga wewe? Mbaya kama angekuwa amegonga swahiba yako tu.mlikuwa hamjuani basi sasa ni mbele kwa mbele.
     
  12. y

    yaliyomo yamo Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waendelee 2 tena ndo watamatch mznifu kwa mznif mwenzie
     
  13. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 13,394
    Likes Received: 6,576
    Trophy Points: 280
    Asante kwa hadithi yako..nzuri kweli
     
  14. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,766
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahahah hapo wote ni wachina tu .. (feki)
     
  15. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 2,002
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Hao mbona walikua local kweli...? Kwani hata kama upo uarabuni alikua hatumiwi Picha za mke mtarajiwa?
     
  16. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 963
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hapo wote wamekubuhu kwenye Tasnia ya NGONO kinachofuata ni kuuchuna tuu.
     
  17. s

    sawabho JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,502
    Likes Received: 946
    Trophy Points: 280
    Maisha ya ndoa yataendelea maana nimekula mimi na sio mtu mwingine; na kwa kuwa nilikubali kutafutiwa mtu ambaye simfahamu tabia yake, nitakubali matokeo yote.
     
  18. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,567
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    hongera...imara....waaaa
     
  19. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,353
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Vipi suala la kuaminiana kwenye ndoa yao?
     
  20. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,353
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ni true story
     
Loading...