Atakayefanikiwa kudukua ‘Hacking’ simu za iPhone’s kulipwa Tsh. Bilioni 2

hehemnyalu

hehemnyalu

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
583
Points
1,000
hehemnyalu

hehemnyalu

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
583 1,000
kivyovyote vile atakae weza mbali na huo mkwanja basi lazima wamchukue maana atakua anawafaaa
Hiyo lazima kuna dogo alikwa kariakoo pale alifanikiwa kuingilia iphone yao japi si kwa kiwanngo cha juu walikuja wakamtraki kama mtuhumiwa walimdaka wakamchukua wakafunga nae mkataba,dogo anakula maisha US mpaka leo
 
KeyserSoze

KeyserSoze

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
2,545
Points
2,000
KeyserSoze

KeyserSoze

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
2,545 2,000
Kwani haina backdoor ? Udukuzi sio lazima ufanyike within mara nyingi unafanyika kwa uzembe wa mtumiaji na lazima kuwe na balance between matumizi na security.., security ikiwa kali sana inaleta kero kwa mtumiaji
 
bwege nazi

bwege nazi

Senior Member
Joined
Sep 25, 2018
Messages
165
Points
250
bwege nazi

bwege nazi

Senior Member
Joined Sep 25, 2018
165 250
Haya Haya humu ndani kuna ma IT konki master sasa mchongo ndo huu hapaaa Wale wakujiita hackers ebu fanyeni mambo msije sema mlikua bize hamkusikia tangazo la ndugu zetu IPHONE.

Apple, wametangaza kuwa watatoa zawadi ya Dola milioni $1 sawa na Tsh Bilioni 2.3 kwa mtu yeyote atakayeweza kudukua simu za iPhone au kompyuta za Mac.

chanzo:
View attachment 1179287
Wale wazee wa kile chama tangu uhuru badala ya kutumia iPhone wao wametumia kitochi. Ndo mana kumbe wamedukuliwa kipindi kile wanamteta mkulu.
 
TCA

TCA

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2018
Messages
351
Points
1,000
TCA

TCA

JF-Expert Member
Joined May 13, 2018
351 1,000
Ina maana kwenye I phone kilicho wakuta makamba Familly na Membe hakiwezi kukukuta mtu unaye tumia I phone .naombeni ufafanuzi wakuu
 
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Messages
2,598
Points
2,000
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2015
2,598 2,000
Ina maana kwenye I phone kilicho wakuta makamba Familly na Membe hakiwezi kukukuta mtu unaye tumia I phone .naombeni ufafanuzi wakuu
hakiwezi na kama utaweza APPLE wamesema watakupa 2 BILLION..fanya kujaribu mkuu na usinisahau ktk ufalme wako wa udukuaji.
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
4,791
Points
2,000
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
4,791 2,000
“If you live like you are in the ‘past’, the ‘future’ will never find you”! apple wasijidanganye kwamba hawana udhaifu
wako tayar kukilipa mkuu acha story fanya mambo uvute mzigo.
 
Baba Watoto

Baba Watoto

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
266
Points
250
Baba Watoto

Baba Watoto

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
266 250
Niliishiiaga na brick phone wakati najaribu huu mpango. Mtu anipe simu yake tujaribu.
 
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2019
Messages
2,861
Points
2,000
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2019
2,861 2,000
Haya Haya humu ndani kuna ma IT konki master sasa mchongo ndo huu hapaaa Wale wakujiita hackers ebu fanyeni mambo msije sema mlikua bize hamkusikia tangazo la ndugu zetu IPHONE.

Apple, wametangaza kuwa watatoa zawadi ya Dola milioni $1 sawa na Tsh Bilioni 2.3 kwa mtu yeyote atakayeweza kudukua simu za iPhone au kompyuta za Mac.

chanzo:
View attachment 1179287
soon tu masela wanabeba hiyo pesa
 

Forum statistics

Threads 1,326,961
Members 509,644
Posts 32,241,777
Top