Waache unafki hao. Wanaojiuza Bwawani na pale Makaburini karibu na Gymkhana watavaa mabaibui?
Badiri Tabia. Kama nguo za nusu uchi huzijui utakuwa sio kiumbe mwanadam mwenye akili timam. Otherwise unaelewa.
Hongereni wazanzibar kwa msimamo wa kujitambua.changamoto mnayo kwa watalii stone town
. . . . Na hao hao wanaotoa amri hizo ndio wateja wakuu wa hao dadapoa wavaao mavazi hayo.
KWELI HUU NI UNAFIKI MTUPU.
safi sana, sharia lazima izingatiwe!
SHARIA is more than madness. Niliona kitoto cha around eight years kwenye nchi ya kiislam kikikatwa mkono wa kulia eti kimeiba. Baada ya three years dogo hakuweza kukumbuka mkono wake kaupoteza vp. halafu mijitu mizima minus brains inachekelea waqt dogo alopokua anakatwa mkono hadharani
Unadanga ndugu mtoto wa miaka 8 hata dhambi hana. Na sheria inamuhukumu mtu atakapofika miaka 15.
Badiri Tabia. Kama nguo za nusu uchi huzijui utakuwa sio kiumbe mwanadam mwenye akili timam. Otherwise unaelewa.
Hongereni wazanzibar kwa msimamo wa kujitambua.changamoto mnayo kwa watalii stone town
There are so many evils to be addressed in Zanzibar. Women and Children's rights are being violated each day.
Imekuwa kawaida watoto kufanyiwa ukatili wa kubakwa na ndugu, baba etc but haya yanamalizwa kimya kimya.
But day in day out focus is on the woman. Could you please address Children's Rights and more pressing issues first?