Fbn
JF-Expert Member
- Jul 31, 2016
- 15,749
- 37,418
Inakuwaje muislamu ni kwambia kwa kiswahili amani iwe juu yako.
Cha kushangaza hii dini inatakiwa kuelemisha watu waelewe sio kuongea kiarabu mkajiona dunia mpo pamoja yani kuwa shaekh au muislamu mpaka ujue lugha hiyo ina maana mtataka watu waongee lugha moja.
leo kuna lijamaa naenda kuliuliza maana ya kiswahili hiu salamu.
Cha kushangaza hii dini inatakiwa kuelemisha watu waelewe sio kuongea kiarabu mkajiona dunia mpo pamoja yani kuwa shaekh au muislamu mpaka ujue lugha hiyo ina maana mtataka watu waongee lugha moja.
leo kuna lijamaa naenda kuliuliza maana ya kiswahili hiu salamu.