Mindyou
JF-Expert Member
- Sep 2, 2024
- 2,532
- 7,164
Wakuu,
Kuanzia saa 3 na dakika 20 Gwajima ataongea na taifa.
Stay tuned
View: https://youtu.be/dcipi2DSzw4
Updates....
Unapomuona mtu awasikilizi wananchi, awanyenyeki ina maana uongozi wake autokani na wananchi uongozi wake unatokana na kitu kingine etha wananchi walie, walalamike huyu kiongozi. Askofu Gwajima
Ikiwa mbunge mstaafu, mwenezi wa CCM na alikuwa Balazi Cuba Polepole Kama aliyoyasema ni ya kweli basi na mpongeza kwa ujasiri kwa sababu ili haki itawale lazima ianzie ndani ya chama chetu Askofu Gwajima
Kuanzia saa 3 na dakika 20 Gwajima ataongea na taifa.
Stay tuned
View: https://youtu.be/dcipi2DSzw4
Updates....
Unapomuona mtu awasikilizi wananchi, awanyenyeki ina maana uongozi wake autokani na wananchi uongozi wake unatokana na kitu kingine etha wananchi walie, walalamike huyu kiongozi. Askofu Gwajima
Ikiwa mbunge mstaafu, mwenezi wa CCM na alikuwa Balazi Cuba Polepole Kama aliyoyasema ni ya kweli basi na mpongeza kwa ujasiri kwa sababu ili haki itawale lazima ianzie ndani ya chama chetu Askofu Gwajima