Ashukuriwe Mungu; Waziri mkuu Kassim Majaliwa arudisha matumaini mapya kwa wananchi wa Manyara


Jim007 2

Jim007 2

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
397
Likes
187
Points
60
Jim007 2

Jim007 2

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
397 187 60
Hati ya Manyara Ranch yarejeshwa Kwa Wananchi.

Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Majaliwa Kassim Majaliwa amerejesha Ardhi ya Manyara Ranch Kwa wananchi wa vijiji wa Esilalei Na Ortukai Wilayani Monduli (acre 44,000).

Waziri Mkuu amekabidhi Hati ya umiliki wa Shamba Hilo Kwa Mkurugenzi wa Halmashauri ya Monduli Ndg. Steven Ulaya Kwa niaba ya wananchi alipokua Akizungumza Na wananchi wa Monduli Mkutano wa hadhara uliofanyika kwenye Mji mdogo wa Mto wa Mbu.

Alisema wakati wa wananchi umefika wa kumiliki Ardhi Yao Na kufanya shughuli zitakazowaongezea kipato kutoka kwenye Ardhi Yao.

Shamba La Manyara Ranch lilichukuliwa Na Taasisi ya TLCT ( tanzania land conservation Trust) Kwa zaidi ya miaka kumi sasa lakin hivi sasa umiliki wa Ardhi hiyo umerejeshwa Kwa wananchi.

Hongera sana Serikali ya Awamu ya Tano
Hongera Mhe Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Hongera Kwa Waziri Mkuu
HongeRa Kwa Mkuu wa Mkoa wa Arusha



 
M

m2020

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2016
Messages
910
Likes
1,238
Points
180
M

m2020

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2016
910 1,238 180
Bado arumeru ardhi ni shidaaa
 
kunena

kunena

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2016
Messages
320
Likes
300
Points
80
Age
49
kunena

kunena

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2016
320 300 80
Inasemakana hilo shamba lilihodhiwa na fisadi EL huko Monduli.....
 
U

Umenitoa Gizani

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2016
Messages
388
Likes
176
Points
60
Age
49
U

Umenitoa Gizani

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2016
388 176 60
El bhana kila kizuri kilichopo bongo El fuatilia labda nanii yako ni wa El
 
engelbertnobert

engelbertnobert

Senior Member
Joined
Aug 13, 2015
Messages
132
Likes
31
Points
45
engelbertnobert

engelbertnobert

Senior Member
Joined Aug 13, 2015
132 31 45
Mnamsifia MTU kutekeleza wajibu wake!!!
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,845
Likes
12,078
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,845 12,078 280
Inasemakana hilo shamba lilihodhiwa na fisadi EL huko Monduli.....
AlijiZungurushia pasi ya kisigino.hii bavicha wakijua watamwagika kulaani mzee kuporwa eka 44,000 za nini zote anakaa nazo tu
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,528
Likes
16,320
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,528 16,320 280
Maigizo ya pwagu na pwaguzi.
Wahusika:-
Jpm = Pwagu
Km = Pwaguzi
 
E

Elimu ya hapa na pale

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2016
Messages
846
Likes
824
Points
180
E

Elimu ya hapa na pale

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2016
846 824 180
Hapo bavicha kimyaaaa
 
M

Mimosa pudica

Member
Joined
Dec 23, 2012
Messages
27
Likes
2
Points
5
M

Mimosa pudica

Member
Joined Dec 23, 2012
27 2 5
Hati ya Manyara Ranch yarejeshwa Kwa Wananchi.

Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Majaliwa Kassim Majaliwa amerejesha Ardhi ya Manyara Ranch Kwa wananchi wa vijiji wa Esilalei Na Ortukai Wilayani Monduli (acre 44,000).

Waziri Mkuu amekabidhi Hati ya umiliki wa Shamba Hilo Kwa Mkurugenzi wa Halmashauri ya Monduli Ndg. Steven Ulaya Kwa niaba ya wananchi alipokua Akizungumza Na wananchi wa Monduli Mkutano wa hadhara uliofanyika kwenye Mji mdogo wa Mto wa Mbu.

Alisema wakati wa wananchi umefika wa kumiliki Ardhi Yao Na kufanya shughuli zitakazowaongezea kipato kutoka kwenye Ardhi Yao.

Shamba La Manyara Ranch lilichukuliwa Na Taasisi ya TLCT ( tanzania land conservation Trust) Kwa zaidi ya miaka kumi sasa lakin hivi sasa umiliki wa Ardhi hiyo umerejeshwa Kwa wananchi.

Hongera sana Serikali ya Awamu ya Tano
Hongera Mhe Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Hongera Kwa Waziri Mkuu
HongeRa Kwa Mkuu wa Mkoa wa Arusha



Mbona eneo hilo ni mapito ya wanyama (wildlife corridor ) kwa hifadhi ya Taifa ya Manyara na Tarangire?Ni muhimu sana kufikiri matumizi ya eneo hilo isiharibu mapito ya wanyama pori kutoka Ngorongoro,Manyara na Tarangire.
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
15,023
Likes
14,921
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
15,023 14,921 280
Inasemakana hilo shamba lilihodhiwa na fisadi EL huko Monduli.....
Ni kweli yeye Edward lowasa ndiye alikuwa mwenyekiti wa hiyo KITU INAJIITA tanzania land conservation Trust iliyohodhi hilo eneo
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
22,287
Likes
64,316
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
22,287 64,316 280
Na waitumie vyema sasa, vizuri sana.
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
15,054
Likes
10,519
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
15,054 10,519 280
..akiwapokonya waarabu mbuga ya loliondo nitakata kadi ya ccm.
 
T

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2014
Messages
4,527
Likes
1,189
Points
280
T

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2014
4,527 1,189 280
Hati ya Manyara Ranch yarejeshwa Kwa Wananchi.

Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Majaliwa Kassim Majaliwa amerejesha Ardhi ya Manyara Ranch Kwa wananchi wa vijiji wa Esilalei Na Ortukai Wilayani Monduli (acre 44,000).

Waziri Mkuu amekabidhi Hati ya umiliki wa Shamba Hilo Kwa Mkurugenzi wa Halmashauri ya Monduli Ndg. Steven Ulaya Kwa niaba ya wananchi alipokua Akizungumza Na wananchi wa Monduli Mkutano wa hadhara uliofanyika kwenye Mji mdogo wa Mto wa Mbu.

Alisema wakati wa wananchi umefika wa kumiliki Ardhi Yao Na kufanya shughuli zitakazowaongezea kipato kutoka kwenye Ardhi Yao.

Shamba La Manyara Ranch lilichukuliwa Na Taasisi ya TLCT ( tanzania land conservation Trust) Kwa zaidi ya miaka kumi sasa lakin hivi sasa umiliki wa Ardhi hiyo umerejeshwa Kwa wananchi.

Hongera sana Serikali ya Awamu ya Tano
Hongera Mhe Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Hongera Kwa Waziri Mkuu
HongeRa Kwa Mkuu wa Mkoa wa Arusha



bado kibo ESTATE YA HAPA HAI
 
T

treborx

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
4,541
Likes
2,096
Points
280
T

treborx

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
4,541 2,096 280
Serikali hii ni mpango wa Mungu
Serikali hii ni kazi ya mikono yetu kupitia kura zetu mwaka jana. Acha kumkufuru Mungu bila sababu. Tutavuna tulichopanda. Mungu hajatupandia chochote hapo. Get the facts right....
 

Forum statistics

Threads 1,272,324
Members 489,924
Posts 30,447,451