Asante Mungu nimegundua VIRUS

Asante Mungu nimegundua VIRUS

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Posts
4,250
Reaction score
2,870
Habari zenu,
.
Mwaka 2001,niliamua kuwa karibu na kompyuta.Katika mambo mengi,nilikutana na neno Virus,Nilitaka kufahamu inasababishwa na nini?halafu nikafanikiwa kufahamu namna ya kukabiliana na virus iwe kwenye kompyuta ama device nyengine yeyote.Swali likaja,virus inatokanaje?nikajikita hapo!Kwa kifupi,kirusi kinachosumbua kwenye kompyuta ama kifaa kingine ni suala la kanuni tu na inakuwa,na ni kwa namna yeyote unayotaka iwe.Virus hii niliyoigundua ni hatari sana.Hakuna device inayoweza kupona,na niwaombe radhi ndugu(kama wapo humu)maana home nimeharibu laptops 3 na kompyuta 1 ya mezani(Nikiwa natest ufanisi wa virus)kwa utafiti wangu bila wao kujua.Wamepoteza pesa nyingi kwa mafundi bila mafanikio.Hatimaye baada ya miaka 18 namshukuru Mungu nimetimiza lengo langu na natangaza rasmi kugundua Virus.
 
Hicho kirusi chako kinaitwaje?

Ukikirelease fasta tunakipiga counter attack unakuwa umepoteza miaka 18 kucheza tu
 
Sizani kwa muabdiko huo km unaweza hata kutengeneza bussiness card ktk computer achilia mbali virus

Ila ndoto ni ruhsa kuota unapokua na usingizi
Ni pm email yako mkuu kama hutojali.
 
We ndo umegundua leo wenzio tulishagundua nakutumia hata kwenye simu ya tochi
 
Hivi kugundua ndo kutengeneza eeh??
Nilitengeneza kisha nikagundua,kuna kanuni tofauti tofauti ambazo ukizitumia kwa namna tofauti basi unapata virus katika namna tofauti.Sasa mimi nimegundua virus wa namna tofauti na wengine.
 
Sizani kwa muabdiko huo km unaweza hata kutengeneza bussiness card ktk computer achilia mbali virus

Ila ndoto ni ruhsa kuota unapokua na usingizi
😀😀😀😀😀😀😀😱duuuh. Nimecheka sana
 
Umetumia program ipi kutengeneza Huyo kirus?
 
Habari zenu,
.
Mwaka 2001,niliamua kuwa karibu na kompyuta.Katika mambo mengi,nilikutana na neno Virus,Nilitaka kufahamu inasababishwa na nini?halafu nikafanikiwa kufahamu namna ya kukabiliana na virus iwe kwenye kompyuta ama device nyengine yeyote.Swali likaja,virus inatokanaje?nikajikita hapo!Kwa kifupi,kirusi kinachosumbua kwenye kompyuta ama kifaa kingine ni suala la kanuni tu na inakuwa,na ni kwa namna yeyote unayotaka iwe.Virus hii niliyoigundua ni hatari sana.Hakuna device inayoweza kupona,na niwaombe radhi ndugu(kama wapo humu)maana home nimeharibu laptops 3 na kompyuta 1 ya mezani kwa utafiti wangu bila wao kujua.Wamepoteza pesa nyingi kwa mafundi bila mafanikio.Hatimaye baada ya miaka 18 namshukuru Mungu nimetimiza lengo langu na natangaza rasmi kugundua Virus.
Dr SHIKA aka Nabii TITO Mwingine.
 
Back
Top Bottom