Kwa kweli Mungu ni mwema Sana , Mungu anaye fahamu mianzo na mwisho wa kila Jambo, alijua kuwa katika awamu hii ya tano nchi itahitaji kuwa na mkombozi Kama Tundu Lisu.
Na Kama yupo mtanzania ambaye bado hajamuelewa Lisu Basi hata akiletwa Malaika hata muelewa. Ni Nani ambaye angethubu kuwasemea watumishi wa nchi hii Kama alivyo fanya Tundu Lissu, ni nani ambaye angethubu kusema Tena hadharani ufisadi mkubwa kiasi hiki ulio fanywa na mwenyekiti wa CCM na vibaraka wake ambao Nia yao kubwa ni kuwakandamiza wananchi ili wawanyonye vizuri.
Ni Nani ambaye angethubutu kuwasemea wakulima wa nchi kwa manyanyaso wanayo wanayofanyiwa na serikali hii, wavuvi, wafanyabiashara nk. Au Ni Nani ambaye angethubutu kuzungumzia mauwaji ya kutisha yaliyofanywa awamu hii ya tano?
Ama kweli Mungu ni wa ajabu amemtoa Lisu kwenye bonde la mauti ili aje atutoe kwenye makucha ya madhalimu haya ma CCM.
Inapofikia hapo ndo tunapo toa shukrani zetu kwa Mungu muumba wa mbingu na dunia kwa kutupatia Tundu Lisu.
Tujitokeze kwa wingi trh 28/10/2020 ili sote kwa pamoja tupige kura za ukombozi.
Na Kama yupo mtanzania ambaye bado hajamuelewa Lisu Basi hata akiletwa Malaika hata muelewa. Ni Nani ambaye angethubu kuwasemea watumishi wa nchi hii Kama alivyo fanya Tundu Lissu, ni nani ambaye angethubu kusema Tena hadharani ufisadi mkubwa kiasi hiki ulio fanywa na mwenyekiti wa CCM na vibaraka wake ambao Nia yao kubwa ni kuwakandamiza wananchi ili wawanyonye vizuri.
Ni Nani ambaye angethubutu kuwasemea wakulima wa nchi kwa manyanyaso wanayo wanayofanyiwa na serikali hii, wavuvi, wafanyabiashara nk. Au Ni Nani ambaye angethubutu kuzungumzia mauwaji ya kutisha yaliyofanywa awamu hii ya tano?
Ama kweli Mungu ni wa ajabu amemtoa Lisu kwenye bonde la mauti ili aje atutoe kwenye makucha ya madhalimu haya ma CCM.
Inapofikia hapo ndo tunapo toa shukrani zetu kwa Mungu muumba wa mbingu na dunia kwa kutupatia Tundu Lisu.
Tujitokeze kwa wingi trh 28/10/2020 ili sote kwa pamoja tupige kura za ukombozi.