Asante mke wangu kwa unayonifanyia

sasa mke bora wako huwa hakuelekezi jinsi ya kuandika? ...au una ulemavu wa kudumu mkuu?...mi nikionaga mtu amechanganya R na L ..huwa namtoa kabisa kwenye kujitambua...na huwa simalizagi kusoma hizo msg
 
Yaani una negativity mpaka unaboa daaah!! badilika mkuu
Huyu jamaaa nilikua nataka nimjibu,nikaandika nikafuta,nikaandika nikafuta,nikaandika nikafuta,,,nikaamua niache TU,,yaani haipendezi kabsa,

Sent using Jamii Forums mobile app,using POP 2 power
 
Hata ndoa ya wakongwe inawezekana kuwa na furaha kila siku. Ni nyie tu wenyew mtakavyoamua muishi vipi
Nimekupenda bure mkuu,,una mawazo Safi kabisaa,,Kila napotaka kujibu, nakuta umejibu Kama ninavyohitaji[emoji106][emoji106][emoji106][emoji106]

Sent using Jamii Forums mobile app,using POP 2 power
 
sasa mke bora wako huwa hakuelekezi jinsi ya kuandika? ...au una ulemavu wa kudumu mkuu?...mi nikionaga mtu amechanganya R na L ..huwa namtoa kabisa kwenye kujitambua...na huwa simalizagi kusoma hizo msg
Daaaaah

Sent using Jamii Forums mobile app,using POP 2 power
 
Kila kheri mkuu,,,MUNGU awape upendo zaidi na mzidi kudumu katika furaha,,,,,amina

Sent using Jamii Forums mobile app,using POP 2 power
 
Rapsha za kawida sana ambazo hazina mazara,wala karaha.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nikuambia kitu.kabla ya kuingia ktk ndoa lazma umuandae kua mke.na yeye akuandae kua mume.wengi wetu huoa kwa mihemuko,aiza
Kipato kimekua.
Ana taka mtoto
Amechoka kuishi pekeake nk.so!uwezi kupata mke bora.
Yaaan watu wamezoea ngumu kumeza, Hahahah leo wmekutana na tamutamu za ndoa ya ndugu yetu full kumtolea povu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
sasa mke bora wako huwa hakuelekezi jinsi ya kuandika? ...au una ulemavu wa kudumu mkuu?...mi nikionaga mtu amechanganya R na L ..huwa namtoa kabisa kwenye kujitambua...na huwa simalizagi kusoma hizo msg
ATA WEWE UNAONEKA NI MIONGONI WASIOJUA (BINADAMU)kaumbwaje.mkamilifu mungu kwani ata wewe unamapungufu jichubguze mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ivi kwanini mnapenda kubashili negativity ,,kwanini usibashiri positive

Sent using Jamii Forums mobile app,using POP 2 power
Tunahitaji wanaume KAMA WEWE, hao wengine walishafeli kwenye maisha yao ya mahusiano na ndoa hatuhitaji kuiga chochote toka kwao.
 

Wanaume wote wangekuwa hivi jamani 😍😍
 
Hapo ipo shida. Halafu na wewe una mfumo dume,hao sio watoto wako,sema wenu. Kuna uwezekano pia wa mkeo sio na wewe. Rejea njemba ya Gine

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…