Arusha Ushindi Lazima 16,06,2013


I

Imma Saro

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
394
Likes
37
Points
45
Age
30
I

Imma Saro

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2012
394 37 45
Hizi ni baadhi ya picha za jana katika kata ya Elerai mjini Arusha, Tukiwaeleza wana elerai wasikubali kuongozwa na Chama kilicho poteza dira na Mwelekeo ccm, Nilikuwa na Kamanda James Millya. Mita chache Nape Nauye Alikuwa na Mkutano bahati mbaya alikosa watu Leo Jioni tutahitimisha kampeni zetu Eneo la Soweto Kata ya Kaloleni Mbowe na Lwakatare wataongoza mapambano
ARUSHA USHINDI NI LAZIMA Mwigulu na Nape naj
uwa mtaondo
ka mapema sana kesho"
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
78
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 78 145
Nimetumiwa meseji na magamba yanasema nipeleke kadi shule moja ipo temi eti kunahela nzuri ntapewa
 
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,730
Likes
3,427
Points
280
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,730 3,427 280
mandevu anatia huruma,amepumzika hotelin na j s
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,163
Likes
55,718
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,163 55,718 280
Pipooooooooooooooooozzzz!!!!
 
Malinyingi

Malinyingi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
857
Likes
15
Points
35
Malinyingi

Malinyingi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
857 15 35
Tunasubiri mtupie matokeo kesho!
 
babu musa

babu musa

Senior Member
Joined
May 8, 2013
Messages
106
Likes
0
Points
0
babu musa

babu musa

Senior Member
Joined May 8, 2013
106 0 0
Tumewashika nyeti zao lazima waachie tuuu
 
I

Imma Saro

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
394
Likes
37
Points
45
Age
30
I

Imma Saro

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2012
394 37 45
Kwa garama yoyote tunalinda kura zetu. Watatuuwa kwa risasi lakini hawatashinda
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
70
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 70 145
Ushindi upo lakin sio kulazimisya ushindi mkishindwa mkubali bila kushikiwa rungu
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,525,978