Arusha kwazidi kufukuta

Arusha kwazidi kufukuta

Mwan mpambanaji

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2008
Posts
482
Reaction score
131
Leo katika kikao kati ya Rc wa Arusha,madiwani,watendaji wa kata,na wenyeviti wa mitaa,kumetokea malumbano makubwa kati ya Rc na madiwani wa chadema,hali hiyo ni baada ya RC kusisitiza kuwa uchaguzi wa meya ni halali,baada ya matamshi hayo kuliibuka vuta nikuvute hadi kufikia kutishiana,Madiwani wa chadema wasema wazi kuwa hawaogopi,hawataogopa,watapambana hadi kieleweke,ha
li iliyomfanya Rc atishie kutumia dola kuwadhibiti.......
Wakati huo huo chadema wanajiandaa kufanya mkutano jumamosi
 
Huyo RC alifikiri kwamba baada ya Pinda kusema uongo ndo watu wamekubali? Nidhamu ya uoga imeshapitwa na wakati
 
hv ccm wanaitakia nini nchi hii kwani kunauadui gani na cdm kiasi kwamba washindwe kukaa na kumaliza haya mambo TUMECHOKA JK ACHA KULIALIA FANYA KAZI WEWE!
 
kazi kweli kweli. umbumbumbu na ukasuku. Kumfurahisha PM kuwa anaungwa mkono na wakuu wake wa mikoa. Nao wanaingia mtegoni kusema uongo huo huo.
 
Back
Top Bottom