Arusha: CHADEMA yaigaragaza CCM kwenye serekali za mitaa leo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha: CHADEMA yaigaragaza CCM kwenye serekali za mitaa leo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanahabari Huru, Apr 24, 2016.

  1. Mwanahabari Huru

    Mwanahabari Huru JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2016
    Joined: Mar 9, 2015
    Messages: 10,438
    Likes Received: 12,449
    Trophy Points: 280
    Leo kumefanyika chaguzi kwenye wa Serekali ya Mtaa wa Sanare jijini Arusha na mgombea wa Chadema ameibuka mshindi huu mtaa ulikua wa ccm lakini chadema wameuchukua baada ya mwenyekiti wake wa awali kuamia chadema

    MATOLEO YA JUMLA YA CHADEMA NA MITAA JIJINI ARUSHA

    CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO (CHADEMA)
    WILAYA YA ARUSHA MJINI
    S.L.P 12525, NGARENARO - ARUSHA

    TAAIFA KWA UMMA!!

    Idadi ya Wenyeviti wa Serikali za Mitaa;

    HALMASHAURI YA JIJI LA ARUSHA

    Baada ya Uchaguzi wa Serikali za Mitaa 14/12/2014
    ccm MITAA 78
    CHADEMA MITAA 76
    JUMLA ni MITAA 154

    Current status
    Baada ya Uchaguzi wa Marudio wa Serikali za Mitaa, 2016

    CHADEMA MITAA 79
    ccm MITAA 74
    JUMLA 153

    Mtaa Mmoja bado Uchaguzi wa Marudio haujafanyika

    Kata TERRAT Mtaa wa BONDENI KATI

    Imetolewa na;

    KURUGENZI YA HABARI NA MAWASILIANO
    CHADEMA WILAYA YA ARUSHA MJINI
     

    Attached Files:

  2. E

    Earthmover JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2016
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 12,159
    Likes Received: 2,769
    Trophy Points: 280
    ....

    .....huku chuga camera ni kitu cha kawaida
     
  3. MANDELAA KIWELU

    MANDELAA KIWELU JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2016
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 3,285
    Likes Received: 3,992
    Trophy Points: 280
    CDM ni Arusha & Arusha ni CDM..
     
  4. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2016
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 14,453
    Likes Received: 6,135
    Trophy Points: 280
    Umesahau kipigo cha tatu bila hivi karibuni?
     
  5. M

    Mutakyamirwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2016
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 4,855
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    hii habari b7 hawataki sikia.
     
  6. m

    mzalendo15 JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2016
    Joined: Sep 16, 2015
    Messages: 1,366
    Likes Received: 987
    Trophy Points: 280
    Hongera Chadema kwa kuendelea kuongoza mitaa mingi.
     
  7. MAGALEMWA

    MAGALEMWA JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2016
    Joined: Jul 8, 2015
    Messages: 3,448
    Likes Received: 1,705
    Trophy Points: 280
    Tatu bila sawa; huu uchaguzi ndiyo umefanyika ngapi kwa ngapi?
     
  8. K

    Kunguru Jasiri Senior Member

    #8
    Apr 24, 2016
    Joined: Apr 15, 2016
    Messages: 118
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Halafu LB46 wako bize kutulisha matango pori ya eti CHADEMA na UKAWA wamepoteza supporters wengi pamoja na popularity eti kwa sbb ya jamaa kuwa bize kutumbua vijipu vya wapinzani wake ndani ya CCM huku akiacha majipu sugu na kuyafungia chumbani kwake!!

    Hawa wanastahili kwenda kupimwa afya ya akili zao, pengine wanahitaji kupelekwa hospitali maalum ya vichaa kusaidiwa!!
     
  9. Mdudu halisi

    Mdudu halisi JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2016
    Joined: May 7, 2014
    Messages: 2,109
    Likes Received: 2,863
    Trophy Points: 280
    Mbona CCM wamepigwa hivyo au walisahau kwenda na fisi wao kwenye mikutano ya kampeni?
     
  10. A

    Alakara Armamasitai Verified User

    #10
    Apr 24, 2016
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Arusha ni CHADEMA na CHADEMA ni Arusha forward ever backward never
     
  11. M

    MPAMBANAJI WA MAISHA Senior Member

    #11
    Apr 24, 2016
    Joined: Feb 20, 2016
    Messages: 187
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Hivi kwa Nin?i CCM inakubarika Mikoa Ambayo ipo Nyuma Kimaendeleo
     
  12. ruhi

    ruhi JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2016
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,290
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    kwa sababu wananchi wa uko ni maskini wa fikra
     
  13. W

    Wa mabere JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2016
    Joined: Mar 4, 2016
    Messages: 277
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Labda sielewi kiswahili vizuri hivi matokeo ya kura 79 kwa 74 ni kugaragaza???? Ukitilia maanani kwamba Wamasai, Wameru na Wachaga wote wa Arusha ni Chalema!!!
     
  14. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2016
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,184
    Likes Received: 7,386
    Trophy Points: 280
    Kura 400 Kwa 412 halafu mtu anajisifia eti ngome !
     
  15. a

    artch2311 JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2016
    Joined: Jan 5, 2016
    Messages: 407
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 60
    Kelele zote hizi nilijua labda ccm wako chini ya 20% kama pemba, kumbe it's almost 50/50.
    Kama kwenye ngome ndio hivo, Sasa hiyo itachukuliwa vp....
    Maana nijuavo mie kwenye ngome za ccm wanaenda mpaka 95%.
     
  16. M

    Mutakyamirwa JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2016
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 4,855
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    Mnajifariji nini ninyi b7? kibali mmeshindwa hata ingekuwa kura 1!
     
  17. radika

    radika JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2016
    Joined: Jul 15, 2014
    Messages: 6,968
    Likes Received: 5,817
    Trophy Points: 280

    huoni chama kikongwe kilivopoteza mvuto hadi kufukia 50/50 na chama kipo miaka 50 ya uongozi bado kinatoka suluhu na chama kipya muda ukiongezeka kitafutika mana hizo kura kilizozipata ni za wazee n wazee wakifa ccm chali.
     
  18. moshi vijijini

    moshi vijijini JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2016
    Joined: May 14, 2015
    Messages: 2,502
    Likes Received: 501
    Trophy Points: 280
    Acha kikuza mambo bwana mdogo..
     
  19. n

    nkongu ndasu JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2016
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 21,758
    Likes Received: 2,956
    Trophy Points: 280
    kwa haya yanayoendelea upinzani bado utapata nguvu...
     
  20. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2016
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 39,482
    Likes Received: 16,479
    Trophy Points: 280
    matokeo ya jumla umeyaona ?
     
Loading...