Arumeru hatutakubali ubunge wa kurithiana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arumeru hatutakubali ubunge wa kurithiana

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by DALLAI LAMA, Feb 21, 2012.

  1. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Tumekuwa 'bila mbunge' muda mrefu sisi wakazi wa meru_Tukumbushane:TALALA MBISE =kazi yake kubwa ni jusinzia bungeni miaka ya 90. JERY SUMARY:alipewa na Lowassa kiukwe na kupewa unaibu wizara ya fedha nafasi ambayo hakuimudu, na pia ilimfanya atokomee mbali na jimbo.MWAKA JUZI wameru tukavote mbuzi ktk gunia.

    Safari hii ccm wasitulaumu kwani kibaya zaidi wanatuletea kijana wa mbunge ambaye hajatuletea maendeleo.KWA HILI ni kutudhalilisha kana kwamba sisi hatujazaa vijana wengine.

    Tunamwambia KITOI arudi kwake monduli asituletee mkwe wake alieshiba kama yeye.SIOI WAMERU TUNAAPA KUWA HUPATI UBUNGE KWANI KTK UKOO WENU BABAKO TAYARI ALISHAPATA NA AKASHINDWA KUTUSAIDIA
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,152
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    Tatizo lenu uwa mnaongea halafu siku ya uchaguzi utakuta mmemchagua huyo huyo,yani hapo ndio uwa nachoka na mitanzania.
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Takeuchi una uhakika na hayo?/piga kampeni waamshe wenzio waliolala mpaka kieleweke
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,440
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    unaongelea peke yako au wameru wote ? Ingependeza ungesema mimi . We sio msemaji wa wameru wote . Wacha vijana wapambane and let the best win.
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    kanga,pilau na kofia zitawaponza
     
  6. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    yeah naongea kwa niaba yao,ccm hamtaambulia kitu kule safari hii
     
  7. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,277
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Sawa mkuu nimekusoma hata kwenye kampeni fanyeni kweli amasisheni vijana kwa wazee.
     
  8. eddo

    eddo JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    huku meru chichiem hampati kitu,zaidi ya milion 800 zimemwagwa ili toto wa summari asimamishwe,na istoshe ba mkwe ndo kafanya hivi.utawala wa ukoo haukubaliki huku kwetu meru!
     
  9. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Umenena baba,huku si unajua tarime cha mtoto
     
  10. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,412
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    kazi ipo
     
  11. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,935
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Hivi mzee Sumary (RIP) aliongoza kwa muda gani je hakuna familia nyingine ya wameru inayoweza kutoa mbunge hadi atoke familia ileile? basi si bure mmerogwa.
     
  12. O

    OPTIMUS TZ JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Takechui uko kijijini kwenye kampeni au unaishia mtandaoni? -tupe ubaya wa mtu si mambo ya baba yake ;kama bado wameru mnapenda nyama na mbege mjue imekula kwenu kwa mzee mzima Edo na kikosi chake yangu macho. Ela kitu ingine babangu!
     
  13. k

    kuzou JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umejiandikisha? au unabwbwaja tu,mtu anashinda au anashidwa kwa hesabu za kura
     
  14. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 599
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ushakua utawala wa kifalme huu ss
     
Loading...