Tisha-TOTO
JF-Expert Member
- Feb 10, 2010
- 1,175
- 604
Kuna synonymity kati ya wanazi wa Arsenal na wale wa Simba. Wana kelele nyingi sana kwa mafanikio kiduchu!
Hadi leo hii tarehe 8 Sept, thread ya Simba imefikisha page 153 huku ile ya watani wao Yanga ikiwa iko page 70 bado.
Kwa upande mwengine, Yanga ndiyo the most successful club in TZ (yaani kwa mataji yenye mashiko).
Najaribu ku-imagine pale Simba wangekuwa na mafanikio kama ya Yanga, ingekuwa vipi... labda thread ingekuwa na pages 10,000!
Arsenal nao thread yao imefikisha pages 1,077 huku Man U wakiwa page 567 tu.
Wote mnajua kati ya Arsenal na Man U ni nani mwenye mataji mengi kuliko mwingine!
Conclusion: mashabiki wa Arsenal na Simba have one thing in common....wanapenda sana kujifariji kwa maneno matupu!!
Hadi leo hii tarehe 8 Sept, thread ya Simba imefikisha page 153 huku ile ya watani wao Yanga ikiwa iko page 70 bado.
Kwa upande mwengine, Yanga ndiyo the most successful club in TZ (yaani kwa mataji yenye mashiko).
Najaribu ku-imagine pale Simba wangekuwa na mafanikio kama ya Yanga, ingekuwa vipi... labda thread ingekuwa na pages 10,000!
Arsenal nao thread yao imefikisha pages 1,077 huku Man U wakiwa page 567 tu.
Wote mnajua kati ya Arsenal na Man U ni nani mwenye mataji mengi kuliko mwingine!
Conclusion: mashabiki wa Arsenal na Simba have one thing in common....wanapenda sana kujifariji kwa maneno matupu!!