• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Ardhi boom la pili kimeshanuka

M

mzee wa kismati

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
2,275
Points
2,000
M

mzee wa kismati

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2013
2,275 2,000
Tunazungumza n atm tu
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
21,908
Points
2,000
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
21,908 2,000
samahani ... Ivi mnawekewa shs.. Ngapi?
 
Darius

Darius

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
1,956
Points
1,225
Darius

Darius

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2013
1,956 1,225
pesa ya special faculty na research....hawajawekaaa! so kwangu mm wameboa kichizii cjui watatupa lini
 
Bryan09

Bryan09

Senior Member
Joined
Dec 11, 2013
Messages
162
Points
195
Bryan09

Bryan09

Senior Member
Joined Dec 11, 2013
162 195
dah hongeren c huku udom hata ksign bado
 
Darius

Darius

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
1,956
Points
1,225
Darius

Darius

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2013
1,956 1,225
special faculty na research wametupatiaa leo mkononii
 
O

ODILI SAMALU

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
1,372
Points
1,500
O

ODILI SAMALU

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2013
1,372 1,500
Haya mshapata boom tulieni msome
 

Forum statistics

Threads 1,405,253
Members 531,953
Posts 34,482,075
Top