Nyani Ngabu
Platinum Member
- May 15, 2006
- 98,450
- 145,501
teh nakumbuka kipindi nipo sec wakati tunapimwa ujauzito hdmaster yeye alikuwaga kitengo cha kubonyeza matiti eti! Eheheee yule mzee yule alikuwa anabonyeza mengine ananyonya kabisa eti anavuta kama yana maji ndani
tukivutwa au tukinyonywa?khaaaaa.....sasa na nyie mkivutwa mlikuwa mnajisikiaje......?
ngoja nikutumie adressnaenda kuomba kazi huko
mi napenda ufinyange kwa kuviringisha.....unaweza hiyo....?
tuseme mkinyonywa.......!!!
kwi kwi kwi ngoja nifanye kazi miekunyonywa na kurambwa ipi tamu?
kama anafinyanga kwa nguvu.....?
kwi kwi kwi ngoja nifanye kazi mie
duuuuh leo no siku ya maziwa duniani nini?
tunasherekeaje?
mi sijawai hata moja sijui hata sina hata matitiipi tamu?
Nichangieni hela ya boobs job wadau.
mmmmmh loh wenye watu wao mi sinaRuhusu kufanyiwa kama kwenye avatar yangu ili kupunguza breas cancer.
Akina baba, leo wote lazima mhakikishe mna-suck as much as you can kuokoa kizazi hiki.
Na kwa wale watakaoweza ku-suck kwa zaidi ya mmoja watakuwa wamefanya 'charity' work
mi ntasherekea kwa kuminywaaaaaaaaa!mpka nilale!aahahahhaahhahahhaha HAPPY BREAST DAY LADIES WOOOTE!wanaume mkae chonjo leo tutayapake mafuta!
tunasherehekea kwa kuyafinyanga finyanga kama play-doh
teh nakumbuka kipindi nipo sec wakati tunapimwa ujauzito hdmaster yeye alikuwaga kitengo cha kubonyeza matiti eti! Eheheee yule mzee yule alikuwa anabonyeza mengine ananyonya kabisa eti anavuta kama yana maji ndani
90% brand new!Basi alifaidi lol
Natamani niwe hedimasta kama kunyonya imo
Maana sekondari mengi ni mapya kabisa au partially used
mi sijawai hata moja sijui hata sina hata matiti