App gani nzuri kwajili ya security ya simu?

App gani nzuri kwajili ya security ya simu?

Meddick_Uwezo

Member
Joined
Jul 21, 2018
Posts
54
Reaction score
27
Wakuu simu yangu inatatzo ya virus je ni app gani ya anti-virus nzuri kwa hizi android zetu?? Hata iwe ya kununua nijuzeni wakuu .
 
anti virus kwa sim ni useless, inafanya sim iwe nzito zaidi na kufyeka cpu na ram

cha kufanya hard reset iyo sim, then acha kudownload apps ambazo huzijui, acha kudownload ovyo ovyo apo, virus utawasikia kwenye bomba
 
anti virus kwa sim ni useless, inafanya sim iwe nzito zaidi na kufyeka cpu na ram

cha kufanya hard reset iyo sim, then acha kudownload apps ambazo huzijui, acha kudownload ovyo ovyo apo, virus utawasikia kwenye bomba

Si nasikia uki reset simu kuna uwezo unapungua kwenye simu??
 
Hakuna antivirus app ya simu, zote ni chenga na zitafanya simu iwe nzito na kukuongezea virus wengine...kwa simu za android security iliyopo inatosha labda hao virus uwe umewaingiza kwa kutumia device nyingine
 
anti virus kwa sim ni useless, inafanya sim iwe nzito zaidi na kufyeka cpu na ram

cha kufanya hard reset iyo sim, then acha kudownload apps ambazo huzijui, acha kudownload ovyo ovyo apo, virus utawasikia kwenye bomba
Simu yangu ilikuja na ant virus ya AVG ngoja nijaribu kui unstall
 
Usipendelee ku download app ya APK usiyo na uhakika nayo....

Usipendelee kutembelea sana site za ngono, maana kuna link nyingi za virusi.
 
Back
Top Bottom