• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

apa kuna mapenzi kwel?

M

mabene

Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
19
Points
0
M

mabene

Member
Joined Oct 19, 2013
19 0
jaman wanajanvi naomba kujuzwa hapa kidogo.ninampenz wang nampend cn lakn cha kushangaza ananipigiaga cm mara moja kwa wiki nkimuulza mbona unansahau kias hicho anadai kua anakua bize cn, kiac kwamb nmeanza kumzoea na 2naelekea kumalza mwaka sasa,
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,734
Points
2,000
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,734 2,000
jinsia yako pleasekabla sijaanza kuchangia?
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,804
Points
2,000
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,804 2,000
anafanya kazi gani???maana kuna kzi nyingine sio mchezo,,,
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,804
Points
2,000
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,804 2,000
Kwa hiyo kuna kazi nyingine sio mchezo na nyingine mchezo?
we olewa na jasusi uone,,,,usiku uko nae kitandani asubuhi ukiamka mwenzako yuko afghanistani kwa ajili ya ''mission impossible''............kupata salam zake tena mpaka mission ikamilike........
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,734
Points
2,000
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,734 2,000
okey sasa huyo kama ni mtu wa mishe ni kawaida.... na wewe unampigia mara ngapi kwa wiki? kama yupo bussy inabidi wewe ndo uwe unapiga simu..... kama ungesema huwa apokei simu au anakukataza kupiga hapo kweli ningeona amna mapenzi...
 
Rich Woman

Rich Woman

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
856
Points
195
Rich Woman

Rich Woman

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2012
856 195
anafanya kazi gani???maana kuna kzi nyingine sio mchezo,,,
Shuguli huwa haziishi hata siku moja kama anaampenda lazima atakua na muda naye otherwise hakuna kitu hapo
 
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12,798
Points
0
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
12,798 0
jaman wanajanvi naomba kujuzwa hapa kidogo.ninampenz wang nampend cn lakn cha kushangaza ananipigiaga cm mara moja kwa wiki nkimuulza mbona unansahau kias hicho anadai kua anakua bize cn, kiac kwamb nmeanza kumzoea na 2naelekea kumalza mwaka sasa,
Yuko bize na mke mwenzako huyo
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,903
Points
1,250
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,903 1,250
okey sasa huyo kama ni mtu wa mishe ni kawaida.... na wewe unampigia mara ngapi kwa wiki? kama yupo bussy inabidi wewe ndo uwe unapiga simu..... kama ungesema huwa apokei simu au anakukataza kupiga hapo kweli ningeona amna mapenzi...
Afuate huu ushauri,inawezekana na yeye anasubiri kupigiwa tu!!Abiria chunga mzigo wako.
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,804
Points
2,000
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,804 2,000
Shuguli huwa haziishi hata siku moja kama anaampenda lazima atakua na muda naye otherwise hakuna kitu hapo
ndio maana nikauliza kwanza,na afterall anampigigia mara moja kwa wiki,,,
 
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Messages
1,990
Points
2,000
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2012
1,990 2,000
anafundisha A-level
Basi bi dada msamehe tu atufundishie hao wasomi wetu kuondoa division 5, Usikubali mapenzi yenu yawe kigezo cha "bigi rizalts nao" kufeli utapata laana za mulugo
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,734
Points
2,000
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,734 2,000
Afuate huu ushauri,inawezekana na yeye anasubiri kupigiwa tu!!Abiria chunga mzigo wako.
baadhi ya wadada wanapenda kupigiwa na kuomba vocha lakini kupiga kwao ni issue....
 

Forum statistics

Threads 1,403,309
Members 531,177
Posts 34,420,021
Top