apa kuna mapenzi kwel?


M

mabene

Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
19
Likes
0
Points
0
M

mabene

Member
Joined Oct 19, 2013
19 0 0
jaman wanajanvi naomba kujuzwa hapa kidogo.ninampenz wang nampend cn lakn cha kushangaza ananipigiaga cm mara moja kwa wiki nkimuulza mbona unansahau kias hicho anadai kua anakua bize cn, kiac kwamb nmeanza kumzoea na 2naelekea kumalza mwaka sasa,
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,572
Likes
31,025
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,572 31,025 280
jinsia yako pleasekabla sijaanza kuchangia?
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,824
Likes
2,898
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,824 2,898 280
anafanya kazi gani???maana kuna kzi nyingine sio mchezo,,,
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,824
Likes
2,898
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,824 2,898 280
Kwa hiyo kuna kazi nyingine sio mchezo na nyingine mchezo?
we olewa na jasusi uone,,,,usiku uko nae kitandani asubuhi ukiamka mwenzako yuko afghanistani kwa ajili ya ''mission impossible''............kupata salam zake tena mpaka mission ikamilike........
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,572
Likes
31,025
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,572 31,025 280
okey sasa huyo kama ni mtu wa mishe ni kawaida.... na wewe unampigia mara ngapi kwa wiki? kama yupo bussy inabidi wewe ndo uwe unapiga simu..... kama ungesema huwa apokei simu au anakukataza kupiga hapo kweli ningeona amna mapenzi...
 
Rich Woman

Rich Woman

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
858
Likes
15
Points
35
Rich Woman

Rich Woman

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2012
858 15 35
anafanya kazi gani???maana kuna kzi nyingine sio mchezo,,,
Shuguli huwa haziishi hata siku moja kama anaampenda lazima atakua na muda naye otherwise hakuna kitu hapo
 
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12,817
Likes
112
Points
0
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
12,817 112 0
jaman wanajanvi naomba kujuzwa hapa kidogo.ninampenz wang nampend cn lakn cha kushangaza ananipigiaga cm mara moja kwa wiki nkimuulza mbona unansahau kias hicho anadai kua anakua bize cn, kiac kwamb nmeanza kumzoea na 2naelekea kumalza mwaka sasa,
Yuko bize na mke mwenzako huyo
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,907
Likes
147
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,907 147 160
okey sasa huyo kama ni mtu wa mishe ni kawaida.... na wewe unampigia mara ngapi kwa wiki? kama yupo bussy inabidi wewe ndo uwe unapiga simu..... kama ungesema huwa apokei simu au anakukataza kupiga hapo kweli ningeona amna mapenzi...
Afuate huu ushauri,inawezekana na yeye anasubiri kupigiwa tu!!Abiria chunga mzigo wako.
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,824
Likes
2,898
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,824 2,898 280
Shuguli huwa haziishi hata siku moja kama anaampenda lazima atakua na muda naye otherwise hakuna kitu hapo
ndio maana nikauliza kwanza,na afterall anampigigia mara moja kwa wiki,,,
 
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Messages
1,839
Likes
450
Points
180
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2012
1,839 450 180
anafundisha A-level
Basi bi dada msamehe tu atufundishie hao wasomi wetu kuondoa division 5, Usikubali mapenzi yenu yawe kigezo cha "bigi rizalts nao" kufeli utapata laana za mulugo
 
Tonykp

Tonykp

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
1,657
Likes
3
Points
135
Age
34
Tonykp

Tonykp

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2012
1,657 3 135
Hamna kitu hapo we pita kushoto
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,572
Likes
31,025
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,572 31,025 280
Afuate huu ushauri,inawezekana na yeye anasubiri kupigiwa tu!!Abiria chunga mzigo wako.
baadhi ya wadada wanapenda kupigiwa na kuomba vocha lakini kupiga kwao ni issue....
 

Forum statistics

Threads 1,251,559
Members 481,767
Posts 29,776,005