GE2025 Anthony Mavunde: Kila kata nitaleta mashine ya Photocopy

GE2025 Anthony Mavunde: Kila kata nitaleta mashine ya Photocopy

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025

DuaZaMama

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2025
Posts
1,882
Reaction score
4,153
"KILA KATA NITALETA MASHINE ZA PHOTOCOPY YA MITIHANI" kila kata 20 ambazo zinapatikana katika jimbo la mtumba mhe mtia Nia wa ubunge jimbo la Mtumba amesema kuwa "mwezi wa kumi na moja baada ya uchaguzi wa mwaka huu 2025 kama akipita kila kata 20 zitapata mashine za photocopy kwa ajili ya mitihani ya jumamosi ya wanafunzi" ahadi za mhe mbunge Anthony Mavunde .
 
"KILA KATA NITALETA MASHINE ZA PHOTOCOPY YA MITIHANI" kila kata 20 ambazo zinapatikana katika jimbo la mtumba mhe mtia Nia wa ubunge jimbo la Mtumba amesema kuwa "mwezi wa kumi na moja baada ya uchaguzi wa mwaka huu 2025 kama akipita kila kata 20 zitapata mashine za photocopy kwa ajili ya mitihani ya jumamosi ya wanafunzi" ahadi za mhe mbunge Anthony Mavunde .
Hii ni unrealistic, kata ina watu wangapi? All of them wategemee mashine moja?

Wake up peoples
 
This is realistic na itakua na tija kuliko zile ahadi za kipimbi zinazo pigiwa makofi...


Wasalaam
Hii ni unrealistic, kata ina watu wangapi? All of them wategemee mashine moja?

Wake up peoples
 
Back
Top Bottom