Anthony Bourdain Parts Unknown

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,134
2,000
Huyu mzee huwa anaenda maeneo ya ndani mno khaaa...ila atakuwa anavuta mpunga mrefu mno

Kipindi kingine kizuri cha Jeremy Wade kile "River Monsters" cha Discovery
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,134
2,000
Poa tu Mkuu. Bila shaka Watu8 na vyakula ambavyo amewahi kula katika maeneo hayo vingi vitakuwa ni vyenye ladha nzuri sana.
Huwa anagonga msosi wa kila aina...

Kuna wakati alieenda nadhani ni Thailand ndani ndani huko, mwenyewe alikuwa anasema anaenda kwa rafiki yake wa siku nyingi...basi kile alichoalikwa kunywa ni kama gongo hivi na hao jamaa namna wanavyokunywa yaani mtu anatakiwa anywe hadi azime
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom