Live long my post.Hapa ulionesha kuwa unaijua PM
Halafu huku ukaja kukana kuwa huijui PM.
Nahitimisha kwa kusema kuwa wewe sio mgeni hapa JF, nimefuatilia post zote kuanzia page ya 1 hadi ya 6 inathibitisha hiyo.
Usituhadae na ID mpya, dhamira yako ya kuwa na hii ID mpya utaitimiza.
[emoji2][emoji2][emoji23][emoji23]Live long my post.
Salute JF
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23][emoji2][emoji2][emoji23][emoji23]
Umenifurahisha sana atieno......wanawake tuna raha jf yaani mpk dume zima kujifananisha na mwanamke? kweli tupo juualafu, kwann wanawake wenzangu mmekwazika Mimi Kuweka picha? Kwani nyinyi mnachoshindwa nn? au mnatafutwa na Serikali!! Mwanamke kujiamini kha!
We acha tuSipati picha ni wanaume wangapi wameingia chaka hapo hahahaha
Nimeona mkuu nilimueleza toka mwanzo kabisa wa huu uzi.Eti umesema.....
Sent From My iDevice using Jamii Forums Auto-reply Mobile App
Hujaiona bado?
Sent From My iDevice using Jamii Forums Auto-reply Mobile App
pongezi hatimae leo imejulikanaNimeona mkuu nilimueleza toka mwanzo kabisa wa huu uzi.
carbamazepine ngoja nikunyapie nyapie nijue nyingine we dogo.
Kuna watu waingia kwa pupa hawana hata formulae na multiple id dk zero tu unamjua.pongezi hatimae leo imejulikana
Sent From My iDevice using Jamii Forums Auto-reply Mobile App
Mbwembwe nyingi tatizoKuna watu waingia kwa pupa hawana hata formulae na multiple id dk zero tu unamjua.
[emoji23][emoji23][emoji23]unamaanisha ID yangu ama??[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]carbamazepine ngoja nikunyapie nyapie nijue nyingine we dogo.
Kama wewe eeh?(joking)[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]nitajie ile nyingine basi dogoKuna watu waingia kwa pupa hawana hata formulae na multiple id dk zero tu unamjua.
Unajua mwenzio na macho ya mwili na roho pia nikajua mapema hata sikusumbuka kwenda mbali[emoji23] [emoji23] [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]unamaanisha ID yangu ama??[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Dogo kama ulishawahi kumwendea pm huyu bikaka pole sana
Dogo we subiri tu acha niifate garage ipo service[emoji23] [emoji23] [emoji23]Kama wewe eeh?(joking)[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]nitajie ile nyingine basi dogo
ukiipata naomba ban ya miez 9 [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Unajua mwenzio na macho ya mwili na roho pia nikajua mapema hata sikusumbuka kwenda mbali[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Jiandae yako
Ya jinsia gani[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]isijekuwa ni keDogo we subiri tu acha niifate garage ipo service[emoji23] [emoji23] [emoji23]
[emoji23] [emoji23] [emoji23]ukiipata naomba ban ya miez 9 [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]