Ubaya Ubwela
JF-Expert Member
- Jul 24, 2024
- 3,002
- 7,327
Vyura wamepagawa
Chama anataka gamondi ampe heshima yake kila asubuhiAzizi nae nasikia alitaka kila wakienda mapumziko baada ya msindano basi ashushie na shisha kidogo
Stori za kwenye kahawaMakolo hizi habari za Yanga kumtimua Gamondi huwa mnazipata kijiwe gani?
Hawa mbwa badala ya kusajili kulingana na mahitaji walisajili kuzikomoa Simba na Azam😂😂Fukuza Chama, Aziz na Dude. Wanaleta ufaza
Sasa yanawapalia, kudadadeeekiii!! Mpaka maji wataipa mmmaahh!Hawa mbwa badala ya kusajili kulingana na mahitaji walisajili kuzikomoa Simba na Azam😂😂